Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuchonga SMS kama ushahidi kwenye kesi mbali na kifaa anachosema Mabere Marando

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Don, Jul 20, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hii hufanywa na makampuni ya simu makao makuu kama ifuatavyo؛mf. Mnyika na nchemba
    1.kufunga mawasiliano kwa mlengwa aliyedhamiriwa kupakaziwa kesi(network low au unavailable at all) line ya mnyika.
    2.kuifunga line husika(block line)(mnyika)
    3.kuchukua line mpya na kuipa access ya number ileile ya mlengwa(swap)
    ikiwa na deteils za mnyika
    4.kutuma sms(kwa ushahidi) au au kutoa vitisho kwenda kwa mlalamikaji(toka kwenye hii line ya mnyika asiyoijua kwenda kwa nchemba),hii huwa na details za mnyika mf.sms yenye tarehe,siku mwaka na muda,ushahidi tosha mahakamani.
    5.kufunga hii line mpya(mnyika feki) iliyotumika baada ya kufanikisha na kuwa na uhakika kwa kilichofanyika,hapa mlengwa haelewi nini kinaendelea
    6.kuirudisha line ya mlalamikiwa(mnyika) na kuipa full network(swap).
    7.kesi kufunguliwa wakiwa na ushahidi tosha unaokutia hatiani.
    Note;si wote wanaokwenda jela ni wahalifu wengine ni michezo michafu kama hii
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Only Magamba can do this.
    System at Work
     
  3. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu mchezo ni hatari na mara nyingi ni vigumu kufanyika kutokana na makampuni ya simu nchini kuwa wakali kwenye kutoa datta za wateja wao.. Juzi nilikuwa nafuatilia Print Out za Mwizi wangu mmoja hadi kupata ilinichukua muda mrefu sana pamoja na kuwa na kibali toka kwa DCI
     
  4. Nkandi

    Nkandi Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Chief it is simple kupata data hasa kwa Magamba cos wapo wenye share kwenye hizo kampuni pamoja na positions zao....kwa wewe VI mimi na co VIP wao...inakuwa tabu
     
  5. Collins

    Collins Senior Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tricky za kijinga sana,ndo hawa magamba walivvyo
     
  6. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Makampuni ya simu huwa hayahusiki kabisa, na wala sms zenyewe huwa hazipitii kwenye mitandao yao. Ni mchezo fulani wa wajanja. Hakuna cha kifaa toka Israel wala nini.
     
  7. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nchemba tumekugundua. Unadanganya uma
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni dhahiri makampuni ya simu nchini yana kesi ya kujibu (walau kwa wateja wao). Badala ya kula hela wanazopata, walitakiwa wawekeze kwenye huduma na kuondoa matatizo kama haya ambayo potentially yanahatarisha maisha ya wateja.

    Kama number ya mteja inatumika bila yeye kujua na hivyo kumuingiza mteja huyo kwenye matata, kampuni husika ya simu lazima nayo iwajibike. Na hapa ndipo regulator na shareholders wanatakiwa wawahakikishie watanzania wanaotumia huduma za hii mitandao kwamba usalama upo. Ningeomba kujua kama number iliyotumika ni kampuni gani. Kuna haja ya kuanzia huko huko kwa main shareholder.
     
  9. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mnyika ni PM please. Nadhani Mkoloni amekwambia kwamba nakutafuta.
     
  10. s

    simanjiro Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gaspery lasway hii ni ngumu maana itabidi wafanye na forgery ya IMEI ya simu ya mnyika na hapo ndipo penye ugumu maana hiyo kitu huwa recorded automatically na system.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HAPO kwenye red sio kweli

    Push Mobile wana simu ya kila mtu ( unakumbuka 2010 watu tulikuwa tunapokea msg za vitisho nyingine inakuja imeandikwa IKULU,

    sasa hivi msg inakuja imeandika TIBA CLINIC sijui hawa watu wanapataje number zetu
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Usije ukamlimboka
     
  13. B

    Bob G JF Bronze Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    all 'n all itajulikana 2 CDM ni kila mahala, huwezi kufichama its a matter of time 2
     
  14. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dah, hii ni hatari sana kwa jamii yetu, mungu saidia!
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    dah .. kweli watu wamechoka na viroja vya ccm kwa sasa
     
  16. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hii kitu ni rahisi sana tu hata kwa wale wa miamvuli barabarani. Pia kuna vitu kama Bluetooth Hacker and so vinaweza kazi hii kirahisi.

    Na kwa Tanzania yetu wao wao walioko kwenye maofisi ya mitandao ndio wanahusika sana tena wengine bure kwa urafiki.
     
  17. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mimi nilipata za demu wangu kwa elfu kumi tu, ndani ya nusu saa
     
  18. t

    twijuke JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani msumbuke bule kwa sasa kuna makampuni yanatoa huduma ya ujumbe kupitia computer kwenda simu ya mkononi. Pale kuna options kuna sehemu ya utaandika ujumbe wako na sehemu ya namba yaani ujumbe unako kwenda, sehemu nyimgine ni sender.
    Sasa hapa kwenye sender unaweza kuandika jina au namba, mfano ukiandika kwenye sender 1234567 itaonekana ujumbe umetoka kwenye Jambalaya hiyo.
     
  19. t

    twijuke JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry ni namba hiyo na si Jambalaya.
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ungeedit comment yako. hamna haja ya sorry.
     
Loading...