Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuchangia CHADEMA kwa kutumia 111333

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dullo, May 28, 2012.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kama kuna mtu anaweza kutusaidia jinsi ya kuchangia CHADEMA kwa namba 111333 kwa Vodacom tunaomba atupatie maelezo
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hapo ni kwa vodacom m-pesa. Piga *150reli, kuingia kwenye menu ya m-pesa. Then chagua namba 4 (lipia bili yako), then utaulizwa namba ya kampuni, unaweka hiyo 111333, then utaulizwa namba ya kumbukumbu, utaweka namba yako ya simu, then utaulizwa kiasi, utaweka (minimum 1000), then namba ya siri, utaweka, then unachagua 1 kuthibitisha, unakuwa umechangia mabadiliko ya kweli Tanzania...
     
  3. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja kaka
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    duh! Nilijua wewe ndo unatoa somo
     
  5. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana, ninaifanyia kazi sasahivi
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nina uhakika waCDM na WaTZ kwa ujumla watatuma Pesa kwa MPESA ila VODA, watupe means ya kuauthenticate kama kweli Pesa zetu zimefika kwa viongozi wa CDM....

    Kama hawawezi Basi napendekeza yafuatayo....

    1. Kuwa na Means ya kupokea Message za wanachama na kiasi gani za Pesa zilizotumwa....
    2. Kuwa na means ya kutuma Pesa pamoja na Namba ya Kadi ili mwisho wa siku uweze kujua ni kiwango gani umekichangia Chama...
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ebana umeongea. Ngoja tuifungulie thread kabisa ili CDM waone...
     
  8. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Vodacom wakikufungulia account ya namna hii wanakupa laptonga ambayo inasystem ya m-pesa ya acconti ya 111333 ambayo wao wao chadema ndo wanamamlaka ya ku log in na kuangalia transaction za watu wanaochangia so far binafsi nina imani kubwa na hii ishu ya michango yetu!coz Luku,dstv,simba,yanga etc wamenufaika sema mwenye access na kuingia kwenye hizo transaction ni nani hapo ndo pagumu??????????
     
Loading...