Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuchakachua lift- majengo marefu!!(elevator)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SHAROBALO, Jun 21, 2011.

  1. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    MH!!

    ok Juzi nilikuwa na mkutano jengo moja hapa mjini ni refu lina kera floor nyingi....hivi nikawa nimechelewa sababu ya mafoleni ghafla nikakumbuka Trick moja hivi ya kufanya ili nikipanda lift iende bila kusimama simama kwenye floor nyingine hadi floor ninayotaka mimi....

    here is how wajameni si uchawi!!!
    (PLEASE FANYA HII UKIWA UNASHIDA KWELI MAANA NI KERO KWA WENZIO PIA)

    1) Ingia kwenye lift
    2) Tumia vidole vya mikono yote miwili
    3) Bonya botton ya floor unayotaka kwenda na ile ya kufunga mlango kwa pamoja(kwa kama 5 sec hivi)
    4) Enjoy your oneway to the floor unayotaka kwenda haitasimama floor yoyote ambayo watu wamebonyeza

    Rahaaaaaaaa!! ehee!! tafadhari fanya hii kitu kama unaenda floor ya mbali na umechelewa maana watu wengine hawata pata huduma hadi wewe ufikishwe kwanza!!



    NOTE:
    This doesn't work on all elevators, but it works on all Otis models, and a few miscellaneous others. so jaribu ni rahisi

    na LIFT za bongo nyingi ni za kizamani si unajua mambo ya used!!!

    cheers!!!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    du mzee!!hiyo kali
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, mbona akili yako imekaa kiuchakachuaji sana? au ndio ugumu wa maisha unakupelekea wewe kuwa hivyo?
     
  4. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    INATEGEMEA NA HILO NENO UMELI TAFSIRI VIPI!! NADHANI WEWE NDIYO UNALITAFSILI KIUGUMU WA MAISHA..... ILA PIA LAWEZA MAANISHA KUWA NI trick,njia, ujanja,ujuzi...n.k

    so nakushauri utafute mtaalamu wa lugha au utembelee jukwaa la lugha ukaulize maana yake na maana yake

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-elimu-education-forum/79071-nini-maana-ya-kuchakachua.html#post1402955

    SOMA post ya 7 BY lAPTON2005. pole sana kwa ufinyu wa kuelewa mkuu!!

    natanguliza pole kwanza

    cheers!!
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaha Uncle unamiliki mjengo wenye ghorofa nyingì nini? Huyu anatufundisha sie tunaopenda kuchakachua huku hatukusoma kwahiyo anatusaidia
     
  6. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mambo mengine, likiwamo hili, siyo ya kuchakachua.
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    labda hiyo lift 1st floor umo peke yako!... but am sure kama mkiwa wnne kila mtu akibofya floor anayokwenda itasimama tu
     
  8. P

    Puza Senior Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahaaaaa
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna mambo sio ya kufanyia mchezo ipo siku utakaa humu hata masaa kwa kufanya mambo ya ajabu,its very dangerous it worked for you that was ur lucky,chakachua vitu vyako sio public items,its very risky y try it?au likistuk likafanya v2 vya ajabu utamlaumu nani?na sidhani kama majengo ye2 kuna rum specific ya kumonitor utendaji wake,
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Je hii ni kwa lift zozote au ni brand fulani tu ya lift. Ningejaribu tatizo sina jengo lenye lift karibu lakini simple concept inanimba hii inaweza kufanya kazi kwenye specific model na brand ya lift eg OTIS na sio kila aina ya lift.

    But lets wait for the feedback.

    Nice trick though
     
  11. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    itakusaidia siku moja mkuu!! indio maana nikasema kama unashida ya ukweli ambayo haina option nyingine zaidi ya hiyo.

    imagine umechelewa kwa interview...au una mgonjwa ndani ya lifti.....ni sawa na kugeuza gali lako binafsi liwe ambulace ukawasha taa fulll na harzad watu wanakupisha barabarani na hata trafiki atakupisha tu!!!
     
  12. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Amini mkuu hata kama wamebonya watu kumi...ukija wewe uka gonga hizo combination basii wewe ndie bosi the owner!!! lift itakuhudumia kwanza wewe then order itarudi ileile.....u r the bossssssss
     
  13. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Ni kweli mkuu!!! u r rite...ila ukipata dharula ni vizuri kujaribu.
     
  14. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Jaribu mkuu ujionee mwenyewe...nenda posta karibu majengo yote bado yanatumia OTIS model. we ukipanda lift soma pale juu penye maelezo utaona tu. ila kwa brand nyingine ni vizuri kujaribu harafu utupe matokeo ila otis nimefanya mwenyewe
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Knowledge is power!!

    Sharobaro, uandishi wako ni wa aina yake na unafurahisha sana! Nimejikuta nafatilia mabandiko yako kutokana na hilo,lol.

    Kuhusiana na topic; hata kama mtu hautakiwi kujaribisha kutokana na inconvenience yake kwa watumiaji wengine, kwangu mimi maudhui ya kinachoelezewa hapa ni uwepo wa override button(s). Kwani kwa designer wa system yoyote, particularly electronic, kuweka au kuwepo kwa bypass or override ni jambo muhimu na la utashi.

    Hivyo basi, hata kama hizo combination anazozitaja mkulu Sharobaro hazifanyi kazi, basi kwa mtu mwenye interest au kupenda kujaribisha mambo anaweza kunakili tu model number ya lift na kwenda kujisomea zake kwenye internet ni nini bypass combination ya lift hiyo. Of course si zote zinatumia number combination, kwani nyingine ni mpaka electronic fob au funguo au ku-unscrew kidude kimojawapo.
     
  16. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    STEVE DII...Thanx u made my Day mkuu thanks so much...nimejifunza kitu kipya toka kwako kumbe ni override......dah....pamoja MKUU
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    shalobaro toa shule jinsi ya kuchakachua ATM
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mkuu thanks much imagine naishi floor ya 15 na sometimes nimechelewa mtihani halafu bado lift inafunguka njiana,ngoja nijaribu kwanza
     
  19. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Duh mkuu hapo noma sasa japo njia zipo ila hii sasa ni Criminal offence ita m cost mtu. haha dah unataka kuiba mkuu jela ipo kwa binadamu wote
     
  20. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Yeah mkuu jaribu utupe feedback.....na model yake utupeQUOTE=Excellent;2133720]Mkuu thanks much imagine naishi floor ya 15 na sometimes nimechelewa mtihani halafu bado lift inafunguka njiana,ngoja nijaribu kwanza[/QUOTE]
     
Loading...