Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuchakachua king'amuzi cha startimes.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by siemens c25, Jul 7, 2012.

  1. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau nimeskia unaweza kufanya maujanja ya kuchakachua king'amuzi cha startimes na ukapata machanel yote bila kulipia jamani anayejua anijuze basi.
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,238
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Huo ni wizi hivi kwann watz tunapenda vitu vya bure?!! yaani kulipia kingamuzi unaona shida! kodi utalipa?!!
     
  3. m

    mob JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mkuu hawa jamaa wa startimes hawalipi kodi nenda kalipie then angalia risit kwenye VAT unakuta ziro ziro
     
  4. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo mshikaji me nimemuelewa...anashindwa kukwambia kwamba hajui...hii forum c imevamiwa na warugaruga...ww kama huju c uache uscomment 2
     
  5. DEVUQUARTER-DEVUKOTA

    DEVUQUARTER-DEVUKOTA JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo trick iliwekwa kitambo ebu isake kwenye post za nyuma utaipata mkuu.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ingiza hii frequency 570
     
  7. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    katufundisha mkuu wa kaya na watu wake namna ya kuiba, tatizo ni kwamba sisi tukinaswa hatupewi mda wa kurudisha na kujiuzulu
     
  8. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna Wapumbafu wametoka huko Facebook kwa wapumbaf wenzao wamevamia Humu JF na majibu yakipuuzi wanakera sana, shenzi zao, wanadhani ni utotototo tu, nimekasirika kweli hapa aah!
     
  9. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hili siyo jawabu la hii thread!!
     
  10. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tulipe kodi ili mafisadi muendelee kunenepa sio?, hapa ni kuchakachua na kukwepa kodi tu!
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu utakuwa wizi mzuri
     
  12. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,465
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    nilitegemea majibu mod tafadhali post zingine hovyo
     
  13. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Turud kwenye topiki tumsaidie huyu mwenzetu na wengine wenye kuhitaj kuchakachua..
     
  14. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Mods!!! angalia umekuwa uwanja wa matusi, credibility ya JF iko wapi sasa!!!
     
  15. Khalifab

    Khalifab Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua nin sambuka wamesha adapt na mazingra ya facebook thatz y wanakuwa na majibu ya kipuuz,,,,co mpango kuwa fine mkaka hawajui kwamba watu wanasoma kupitia jf,,,khalifab@rocketmail.com
     
  16. chrisman49

    chrisman49 JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Guys bs anayejua atoe msaada?!?
     
  17. gody

    gody JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Jaman tusaidiane nikipata jib naenda kununua
     
  18. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Trick zipo sema sie member wapya hatuaminiwi kaka!!!! Wakuu wanatumia hiyo ya free so hawataki kumwaga ubwabwa penye kuku wengi maana memba wengine ni wanoko noko humu so wanaofia kuzibiwa matobo wanayopenyea.
     
  19. tpaul

    tpaul JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2014
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 11,093
    Likes Received: 1,945
    Trophy Points: 280
    huo sio wizi wewe--huu ni utaratibu wa kawaida kabisa wa maisha nchini Tanzania. labda ww co mtanzanha kwa hiyo maisha ya waTanzania huyafahamu vzr. ni bora ukae kimya. unataka watu tulipe kodi ngapi ndipo uridhike?
     
  20. tpaul

    tpaul JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2014
    Joined: Feb 3, 2008
    Messages: 11,093
    Likes Received: 1,945
    Trophy Points: 280
    hili ndio NENO, sio baadhi ya watu wanatoa majawabu ya ajabu ajabu. kama m2 huna jibu, kaa kimya!
     
Loading...