Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kubadilisha Display kwenye Min laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by gwambali, Jun 27, 2011.

  1. g

    gwambali JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari wakuu?

    Mimi ni mtaalamu kiasi wa computer, nina min laptop ya samsung n220plus ambayo imekufa display yake, nahitaji kuibadilisha, tafadhali naombeni maelezo yenu maana sijawai badilisha display za hivi vi min laptop.

    Pia nimejaribu kuingia kwenye website ya samsung hawajaweka namna ya kubadilisha display kwenye mashine hizi... Pia nime google sijapata site yenye maelekezo ya laptop hizi...

    Natanguliza shukrani zangu.
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mara nyingi tatizo huwa likuwa kupata screen ya kufit hapo ila kama imepatikana, mchezo umekwisha fungua iliyopo note hatua kwa hatua unazopitia... then weka hiyo mpya anza kuifunga kama ulivyokuta hiyo nyingine imefungwa.... that is all ....usitegemee kukuta namna ya kubadilisha screen kwenye site ya manufacture yeyote cha zaidi sana atakushauri ununue laptop mpya....
     
  3. g

    gwambali JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu, kweli kabisa kazi ni kuipata... Nimeangaika kuitafuta hadi nimeipata..... Na uzuri ni kuwa niliyo nunua ina maelekezo ndani yake...Naona wafanya biashara wa bongo wamesusia kabisa kuagiza vifaa vya namna hii.
     
  4. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Nakushauri uende kwa fundi akubadilishie...sababu u neva know wat will hapen...kuongea ni rahisi kuliko kufanya plus unaweza haribu na kupata hasara kwanini uchezee shilling chooni.

    goodluck mkuu!!
     
  5. g

    gwambali JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ushauri wako mkuu, but tayari nimeibadilisha na ndio naitumia sasa hivi.... Utakiwi kuwa muoga ukitaka kujifunza kitu, kuharibu ni sehemu ya kujifunza mkuu.......
     
Loading...