Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuanzisha kitabu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ladyfurahia, Mar 31, 2012.

  1. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    HABARI WANAJAMII

    Napenda kuuomba ushauri wa kina kwenu namna ya kuwapata wafadhili wakuniwezesha ktk uzinduzi wa kitabu changu kwani nataka kukizindua mwezi May na sina jinisi ya kufanya ila kimeshafanyiwa editing na mambo yote yahusuyo uchapishaji tatizo ni moja tu lakuwapata wafadhili wa kuniwezesha kuandaa function hiyo
    Ningependa kupata ushauri kwenu nifanye nini ili niweze kufanikkiwa jambo ili na vile vile nilitaka maoni kwenu kuhusu jambo la mgeni rasmi wa sikui hiyo lakini awe ni mwanasiasa au kiongozi wa dini itakuwa ni vyema naomba mnitafutie mgeni rasmi na nifanye nini katika event hii muhimu kwangu.

    Nitashukuru nikipata ushauri, maoni na mchango kwenu namna ya kuandaa function hii na tukio hili muhimu
    Karibuni kwa mawazo

    Aksante
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hicho kitabu kinazungumzia masuala gani?
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inategemea kitabu chako umeandika kuhusu nini, kuhusu mfadhili na mgeni rasmi, nadhani wewe ni kijana, basi fanya taratibu uonane na wanasiasa vijana mahiri kina Zitto, Mnyika, January Makamba n.k nina imani hawa watakushauri na kukusaidia cha kufanya kutimiza ndoto yako. All the best.
     
Loading...