Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kuachana na mwanamke bila ugomvi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msenyele, May 11, 2012.

  1. Msenyele

    Msenyele JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni miaka mitatu tangu nianze na mahusiano ya mapenzi na mdada mmoja. Naye, tulikuwa na mahusiano ambayo lengo halikuwa kuoana. Lakini kinachonishangaza ananing'ang'ania kiasi kwamba nashindwa hata kupumua. Hata hivyo katika mahusiano yetu tumebahatika kupata mtoto wa kiume nje ya ndoa. Kimsingi nilikuwa sikujiandaa kuoa na bado nasoma na natamani kuendelea kusoma masomo ya juu mwaka huu. Kilichoharibika zaidi ni pale alipofahamu getoni kwangu kupitia kwa marafiki zangu, ndipo siku moja akatinga na begi la nguo kuja kuishi. Mtoto kwa sasa anakaribia miaka miwili na anaishi kwa mama mkwe. Huwa natoa matumizi madogo madogo kwa mtoto ili hali akiwa kwa bibi yake. Ujio wa mwanamke huyu ulinishitua sana na niliwaza sana na pengine hata alisababisha kuvuruga hali ya kiutendaji wa kazi nilizokuwa nafanya. Kwa kuwa nilihisi pengine nikimfukuza anaweza kuniharibia kazi hata kwa bosi wangu. Nilipiga moyo konde na nikakubali kukaa naye ili niendelee kukusanya vijisenti ambavyo vitaweza kunisaidia katika masomo yangu nitakapokuwa masomoni. Nataraji kujiunga na chuo kikuu mwaka huu.
    Sababu zinazonifanya nimwache huyu binti ni kama ifuatavyo:-
    1. Ni mtu jeuri na mwenye kiburi kuanzia kwangu, kwa jamaa na marafiki wakiwemo hata ndugu zangu.
    2. Alishanitamukia ataniua mbele ya mwenyekiti wa mtaa.
    3. Elimu yake ni ndogo na hivyo huwa anajihisi ninavyomtendea sivyo.
    4. Hanidhamini kama mme wake japokuwa sijaafiki kuwa mke wangu.
    5. Huwa anataka kupigana pale ambapo makosa yamefanyika.
    6. Hapendi na hataki kurekebishwa kwa kile ambacho anaamini ni kweli.
    7. Alishamtukana mama yangu matusi ya nguoni kwangu yalishanizoea mwishoe.
    8. Hapendi kukaa na ndugu wa pande zote mbili na hii huwa inadhihirika pale anapokuwa amesafiri wageni kwangu huwa hawakatiki na wengine huwa wanadiriki kuuliza mkeo yupo na ukisema yupo hawaji.
    9. Ugomvi wake huwa anachukua vitu vikali kama vile visu ama stoo au chupa za soda.
    10. Anapenda maisha ya juu sana na uwezo huo sina.

    MY TAKE:
    Kuna uwezekano wa mimi kuuawa eidha kwa dawa ama kwa kitu kingine kikali ama kizito. Na ninavyoandika huu ujumbe nina majeraha shingoni ya makucha yake na kwenye mkono nina jeraha la meno na mkono sasa umekufa ganzi.
    Sasa wanajf na nyie majumbani kwenu pako hivyo? Na kama pako hivyo huwa mnakabilianaje na hiyo hali kwa kuwa sioni wanaume wengine wanatembea na makovu? Na kama hapako hivyo nifanyeje ili nitoke kwenye dimbwi hili la utumwa?
    NAOMBENI USHAURI WANAJF.
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,800
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    umezaa nae?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    YAP! Wana Mtoto wa kiume FA
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    piga chini mwandikie maneno machache tu kama haya..

    "From today onward take your time don't dare to call me, don't even reply my sms"
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,002
    Likes Received: 851
    Trophy Points: 280
    Ilikuwaje mpaka ukazaa nae? Haya matatizo yameanza/umeyafahamu kuanzia lini hasa? Unasema tangu mwanzo ulikuwa huna nia ya kumwoa, je suala hili uliliweka wazi kwake? Nini yalikuwa makubaliano yenu?
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sasa kama ulijua yote hayo toka mwanzo kwa nini ulizaa nae??
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    mkuu anzisha mji mwingine, hapo muache akae mwenyewe atashika adabu!kwa sasa hajajua maisha ni nini
     
  8. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pole ndg,ila inakuwaje mahusiano miaka mitatu umem-hold mtu na hunafuture naye...ina maana hizo hisia za kutaka kuolewa na wewe mpaka kujileta nyumbani zimemtokeaje? nadhani mtakua na mambo ya kuweka sawa maana haiwezekani muda wote huo mliokuwa pamoja hukuchukua maamuzi yoyote mpaka leo ndio uorodheshe mapungufu yake...i think you need sometime alone to think about it..chukua likizo nenda hata hotelini kakae mwenyewe au kwa bibi yako kama yuko mbali kijijini ..this happen sometimes in relationship....but it wont last forever blv me
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    loh kimbia...hama mji kabisa kama una hela hama nchi kabisa
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hee,huyo ni muuaji.maybe ana stress za kutovalishwa pete.kazania masomo yako ili baadae uweze kumhudumia vizuri mtoto wako.na huyo hafai hata kuwa mke.ikiwezekana tafuta sehemu nyengine ya kuishi,na huo dada achana nae kabisa.ila huyo mtoto chonde chonde,hakikisha unamjali kama baba.sio baba jina tu,na next time wrap kikojoleo,ili kuepukana na mimba,unless uwe umepanga kuzaa tena.
     
  11. C

    Charema Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kaa nae hadi utakapotaka kuanza chuo hamia Hostel huo utakuwa mwanzo wa kumuacha bila ugomvi.
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo watakuwa hawajaachana kwa amani.
     
  13. MTU POLI

    MTU POLI Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo si mke mwema, achana naye ikiwezekana mkimbie muachie chumba kaa mbali naye ila mwanao usimuachie, ukifanikiwa kwa hilo kuwa makini kutafuta mke mwingine
     
  14. j

    joshua12 New Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ''mdada mmoja''.................hapakua na wapembeni kweli....ni mmoja tu
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naogezea,,,una uhakika gan kama huyo ni mwanao??????
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tambua kuwa tumemsiq mtoa mada tu
     
  17. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    mhh mdada mwenyewe anaonekana baunsa si atamuua kweli
     
  18. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    we nawe usije ukabadili mada
     
  19. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hahaaa umekuja kivingine smile....umetokelezea...:nerd:
     
  20. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Umenena kiongozi, mwanamke mkorofi ni kumkimbia tu, aanze kugongwa na mabwana mchanganyiko, awafanyie vurugu wamdunde kisha wasepe! Siku 2 / 3 utamkuta ameshikilia opena baa jirani anafungua vizibo.

    Nasisitiza: piga chini amia airtel!
     
Loading...