Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya ku-unscramble "scrambled channels" on dish

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The_Emperor, Apr 30, 2012.

  1. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msaada tafadhali jinsi ya ku-unscramble channels!Ni kwenye strong receiver!Natarajia mautundu kutoka kwenu wadau wa tech.
     
  2. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    kunanjia mpya na inafanya kazi bado naifatilia kusoma soma. unapata channel zote za MULTCHOICE freeee plus others inacost kama laki 7. kama upo serious nikuelekeze. au kama unapenda kusoma soma kama mimi basi search google kitu yaitwa dream box receiver..ebay ni dolla 420 au lah...then kuna step za kuiflash na kuinstall vifile fulani hivi..tene unatumia dish la kawaida tu ila inabidi uwe na router na internet access ni simple ila bado tunaifanyia testing na watu wengi wanatumia. ngoja nimalize udadisi ikiwapoa nita tengeneza maelekezo na ikiwezekana nita nunua box hizo na kuziuza kwa bei poa kwa watakao shindwa kununua moja kwa moja so wait wait mkuu
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mkuu SHAROBALO, ninasubiri hayo maujanja.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nshasoma on how to access free internet, even baadhi ya receiver za strong zinakubali as lng as zina port ya internet.. Na 4rm wat i read they r the cheapest
     
  5. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    sijui kama hizo strong zinakubali, from wat i know dream box recever zinatumia LINUX hizo zingine zinatumia os nyingine..linux ya kwenye box hio ni eay kuongezea hizo file zinaitwaa cam ambazo ndio zinafungua hizo chanel, so ethernet pekee sio sababu,but i dnt knw labda.
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Umefufukia wapi wewe??? hujaonekana couple of days
     
  7. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    nipo kaka nipo tele..siku zote naingia JF kama guest user sababu now days im busy muda mchache wa kuwa online.
     
  8. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Afu vp khs channel ambazo sio scrambled(hazina alama $$) lakini hazionyeshi kwenye dish lakini zile bars zinazo onyesha signal na strength zinasoma vizuri . Mfano ni ATN na TVM2 ya mozambique.
     
  9. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni vipi pia napata Citizen tv,ITV,CAPTL,EATV,TMV1,2 lakini sipati TBC,chnl ten,na star tv? C band Lnb ipo ktk intelsat 902,64¤East. Pls saidia
     
  10. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    TVM2 ya msumbiji mbona inaonekana siku zote hebu jaribu ku re scan ATN ndio haipo kabisa.
     
  11. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa mtu ambaye yuko mbeya afu anahtaji kuna jamaa anasukuma Openbox mpya kwa 350,000
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii kitu nasikia murua sana
     
  13. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yeah! Iko poa sana 2 kaka, jipige pige ununue.. It z almst 480,000 kwa kununua moja moja, kusave cost mtafute anaye agiza nyingi. Full super spot, mnet, chanel 0 , Mtv and alot more.
     
  14. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni kamali unaweza kufaidi miezi 4 au 3 wanafunga mimi ni nadongo 2 hazina kazi sina hamu tena
     
Loading...