Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jinsi ya ku reinstall tv channels ktk dish

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by danmarc, Apr 6, 2012.

  1. danmarc

    danmarc JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 417
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wakuu mi c mtaalam wa haya madudu nahitaj kueleweshwa.kwa bahati mbaya nilifuta channels zote ktk dish . nilikuwa nashika channels za kibongo na nyingine kama ndtv hindu ,aljazera,cctv,znbc, na zingine .baadaye nilifanikiwa kuzirudisha itv,capital,eatv ,tvm. lakini tbc,star tv na hzo aljazera,ndtv,cts,znb2(68E) zimekataa licha ya kuingiza parameters kwa usahihi na dish halikutingishwa. msaada wenu kama kuna setting zaidi ya hapo. pia naombeni maujanja ya kupata channels ktk satellite zingine upande wa east
     
  2. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unatumia reciver gani? ulikuwa na LNB ngapi?

    kama hujatingisha dish wala kuvuriga reciver una-Scan tu au search free FTA then zinarudi
     
  3. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na kama unatumia STRONG RECEIVER jaribu pia kufanya Blind search ktk C-BAND. Hizo chnls ulizotaja zinapatikana ktk C-band Kwny Asiasat. Hivyo jaribu aidha kuset tena receiver yako C band weka ktk option ya SINGLE badala ya OCL au badili polarization ya hzo frq ulizoweka. Kama ipo ktk V badili weka H.
     
  4. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ulikuwa unatumia lnb 2 labda ni kwenje setting ya diseqc swich jaribu kwenda kwenye dish setting>diseqc 1.0 weka on>lnb jaribu 2,3 au 4 na kila ukijaribu angalia signal kama inapanda kama tatizo lilikuwa kwenye diseqc swich setting chanel zitaonekana.
     
  5. a

    alikhalef JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 675
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    naombeni kama kuna mdau anaweza kunisaidia kuset dish nimfuate tuongee:pizza:
     
  6. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    muone Mustapha Madish,kama upo Dar es salaam. Mcheki kwny blog yake kwa maelekezo na kumfahamu zaidi. Mustaphamadish.blogspot.com
     
Loading...