Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya ku-hack password ya facebook.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by manuu, Aug 20, 2011.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,883
    Trophy Points: 280
    Salam mbele wataalamu wooooote pamoja na we unaesoma post hii.
    Swali langu ni je kuna mtu anaweza ku-hack password ya facebook ya mtu
    iwapo huyo mtu kanipa user name yake?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    presha na mapigo makali ya moyo huanza pole pole........
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwanini uhack?
    Yaelekea mke/gf wako anakupiga matukio sana! Unataka ujue ambacho huwa anafanya huko!
    Poleee
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    huna kazi wee ****
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Sheikh ubwabwa vp. Jua linazama na huu ndo muda muafaka wa kutuliza njaa saa.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Zimebaki dk chache sana! Usitake kuniharibia siku yangu
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    kwifenda mbe!ewe nyisilamu roo mbe?
     
  8. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />we jamaa ni pumbavu kabisa
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Akili yako inaongozwa na tumbo kwa sasa Sheikh ubwabwa. hahahaha
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaha..director1
    Ngikuwya siku ingi!
    Enu ngaje hamu yededa kuchu!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mwanangu we ka vile pung*!
    Una kila sifa ya kuwa hivyo
     
  12. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    you need to hack first the email used in facebook, username only is not enough.
     
  13. Mlamoto

    Mlamoto JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama unaweza kupata computer anayotumia huyo unayetaka kumhack, yes! it is possible.
     
  14. C

    CBN Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hapo tunasema mapigo ya moyo yanaanza kukosa nidhamu!!
     
  15. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I like the comment,admire avatar n lov Preta. Comment yako imetengeneza sehemu ya tabasamu langu la Leo Kila nikikumbuka
     
  16. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ....hili ni jukwaa la science & technology ambapo mtu anaruhusiwa kuuliza lo lote linalohusiana... Matusi na malumbano hili si jukwaa lake. Kama jambo lililoulizwa hujui ni vema kuachia nafasi kwa wataalam wakachangia. Hili ni jukwaa makini.
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Nenda shule kuna umakini zaidi.
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Mie sio mwanao, mnaruhusiwa kuongea maneno haya mwezi huu wa kushinda njaa?
     
  19. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
  20. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    inawezekana hujafukua post zilizopita. Kuna post moja ilitundikwa na SHAROBARO humo alieleza kila kitu kwa mapana tena akasema nilazima kwanza uwe na simple website ili kufanikisha.ningekuwa natumia pc hapa ningekuwekea link ila usikate tamaa kwa maneno ya jf members,hii ndo jamiiforums bana subira mbele kama bomba la gobole kama hauna subira unaweza kuwa mdogo kama pilton.
     
Loading...