Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi Ya Ku-Cheat Mwenzi Wako Bila Kushikwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Allien, Feb 17, 2011.

  1. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jinsi ya Ku-Cheat Bila Kushikwa

    Tahadhari:

    Haishauriwi Kucheat kwa kuwa kuna madhara makubwa na ni dhambi kubwa. Hata hivyo information hizi ni zile ambazo zinatumiwa na Professional Cheaters ambao si rahisi kuwakamata kwani wako makini sana.

    Ukikamatwa lolote linaweza kukupata mfano kupigwa, kuuwawa, kuachwa, kufedheheshwa n.k. If you do it, do at your own risk

    Je unataka kujua ni vipi Um-Cheat mwenzi (Mke/Mume) wako bila kushikwa? Kama unataka sexual pleasures nje ya ndoa yako au relation yako na kuifanya iwe siri nzito usiwe na wasiwasi. Ili uweze Kumcheat mwenzi wako bila kubambwa inakubidi ufuate dondoo zifuatazo:

    1. Mchukulie Mwenzi Mke/Mume wako kama ulivyokuwa unamchukulia kaba ya Affair. Ni lazima umwonyeshe tabia zile zile bila mabadiliko.

    2. Wasiliana na Mpenzi wako unaye Cheat naye Kimada unapokuwa Nje ya Nyumbani. Mawasiliano yasifanyike home ila uwapo Ofisini, Bar, Restaurant nk. Usitumie namba ya simu ambayo Mwenzi Mume/Mke wako anaifahamu kila unapoweza. Usitumie emails au online chat kwa kuwa mwenzi wako kama makini atakukamata tu.

    3. Usimwambie Mtu yeyote juu ya affair yako. Mpaka unaingia kaburini don’t tell anyone. There is no Secret shared. Hakuna mtu atajua unless ameambiwa.

    4. Hakikisha unaandaa hadithi nzuri au excuses ambazo zinafanana na ukweli na usishau hata kimoja. One mistake, one goal.

    5. Hakikisha hana details za pesa zote unazotumia katika Affair au Cheating. Kwa hiyo pesa ya Hotel, dinner, etc zitoe katika source ambayo haifahamu. Na usiweke receipt hata siku moja. Ukiipata tu, iharibu na kuitupa.

    6. Oga kabla hujaenda nyumbani mara tu baada ya kumaliza affair yenu. Hakikisha harufu ya “Mchezo wenu”, lipstick, nywele na perfume zote zinadhinitiwa na kuwekwa sawa kabla hamjatoka eneo la tukio.

    7. Hakikisha mpenzi wako anajua kuwa Una Mke/Mume au GF/BF unless kama ilikuwa ni one-night stand lakini naye pia anaweza kukufuatilia kwenye Facebook kitu ambacho ni hatari kwani anaweza akapost chochote na mambo yakaharibika.

    8. Don’t fall in love. Kama unatafuta LOVE kweli na si Affair, then the rule is Get a divorce first. Usichanganye Excitement ya LUST na LOVE. Kumtafutia Mpenzi/Kimada wako maua au kumchukua dinner mara kwa mara ni njia rahisi ya kushikwa.

    9. Usijifanye Guilty. Kama umeamua kula tamu, basi vile vile tambua kuwa huo ni msalaba wako hadi kaburini. If it was about Sex affair basi uko Ok, lakini kama umempenda then kuna shida. Usikubali kuvunja uhusiano mzuri na Mke/Mume wako. Usikubali kufeel guilt kiasi kitakachokufedhehesha na kuleta hisia zitakazomkesesha raha Mume/Mke wako. Guilt/pain zako is your problem. Deal nazo. Kuwa na roho ya paka.

    10. Kila wakati wa Affair tumia protection au vaa kondom. Hakuna kitu kibaya kama kuzaa nje ya ndoa au kupata magonjwa ya kuambukiza kasha ukampelekea Mke/Mume wako. Kama ikibidi fanya Full Medical check up na Kimada wako na ifanyike several times. And pull out wakati wa kumaliza.

    11. Kuwa na email ID ya siri na kila wakati futa history katika computer yako. Usiache laptop ukiwa umelog in.

    12. Kama ni lazima kutumia simu yako, usitumie maneno ya hisia ya mapenzi mfano “Nimekumiss sana”; “It was so sweet” nk. Badala yake tumia coded language mfano; “Nimekumiss sana = Network hakuna” au “It was so Sweet = Chakula Kilikuwa Kitamu” nk. Kuwa mbunifu.

    13. Futa SMS na Voice Mails zote na Calls Log zote. Ukiacha zikikutwa ndiyo Kiama chako.

    14. Mfurahishe Mwenzi Mume/Mke wako na Mwonyeshe Mapenzi. Assume wewe ndiyo peke yako unamcheat mwenzi wako. Fikiria kumwonyesha mapenzi. Kila unapocheat mfanyie kitu kizuri, mletee maua, mnunulie zawadi, mtoe out, mpe romance ya kutosha nk. Usiwe mjinga kuomba msamaha na kupeleka maua na kilio baada ya kubambwa. Fanya hivyo kabla.

    15. Nenda Nje ya Mji Kucheat au Centre of a very Busy Place ambapo yeyote akikuona hatakuhisi vibaya. Usiende “Viwanja” au sehemu zinazojulikana za maraha maana unaweza kuonekana.

    16. Affairs za Ofisinini ziko poa zaidi. Raha yake kila mtu anajua wote ni wafanyakazi na si rahisi kushtukiwa. Mnakula Tunda huku mnakausha tu. Shida ni pale mapenzi yakizidi halafu mkakorofishana na moja akawa bored. So, play it cool.

    17. Tegemea Kunaswa siku moja. Kama ndiyo kamchezo kako kuwa una multiple partners, basi uwe tayari siku ukibambwa kuelezea uongo wako unaofanana na ukweli. Lakini kuwa tayari kuface matokeo yake. Cheating is a game. Sometimes you win, other times you lose, but that’s part of what makes it so exciting.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Naona umekuja kinyume na thread yako ya jana, kiasi kwamba hueleweki hasa unasimamia wapi!

    Mi ningekushauri ubadili heading isomeke...JINSI YA LULETA UKIMWI KWENYE FAMILIA YAKO!
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mkuu darasa hili...jana ilikua utajuaje unayempenda anakucheat...leo technique za kucheat...chonde chonde mkuu wengine tukijifunza kitu ni must tuaply na kuacha mbinde
     
  4. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    JP hukufuatilia mada. Baada ya hii itakuja:

    1. Jinsi ya Kupata Ushahidi wa Ku-Cheat

    2. Jinsi ya Kuacha Ku-Cheat

    3. Jinsi ya Kumfanya Mwenzo Aache Kucheat

    Stay tuned.
     
  5. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tahadahri imetolewa.

    lengo ni kutoa somo mbinu zote zijulikane.

    Tutakapoongelea sasa jinsi ya kupata ushahidi au kuacha, kila mtu anakuwa na back ground.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Aksante.
    Nikiangalia hiyo avatar yako, nahisi ni wewe halisi...Sasa kwa mtu wa aina yako kucheat haipendezi kabisa!...you look too much a gentleman!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Allien...
    Hii topic ya kucheat hii........,,.
     
  8. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I am 100%. But not my photo.

    Have been involved in Private Intelligence on these matters for years kiasi kwamba inasikitisha. So, through these series mambo yote hadharani yataelewaka.

    Huwezi kutoa lesson ya jinsi ya kupata ushahidi wa mtu anyecheat kama hujui ni mbinu gani wanatumia.

    Kuwa na amani.
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Jamani tukumbuke mapenzi hayajaribishwi.
    Usiende kacheat maana ukinogewa huko......
     
  10. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Sema Mkuu . . . . msije mkanipiga mawe . . .
     
  11. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Tahadhari imeshatolewa. LOL
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nadhani kuliwahi kua na thread ya hivi!Inakwenda kwa jina la Rules of Infidelity!Itafute!
     
  13. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Inawezekana: Hii imejikita zaidi katika facts wanazotumia Professionals. Can u give a link?
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    sijui nikuweke kundi gani?kwa hali hiyo,inaonyesha relationship yako maana hata sijui niiweke vipi?jee huishi kimachale machale?maana nahisi kama kwenye relationship yako,kila kitu kwako ni suspicious.ingawa kama hiyo ni picha yako halisi,unaonyesha ni mtu na heshima zako au kama ni bosi fulani hivi
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Walizoandika ndo hao hao maprofesheno!Ningekutafutia sema niko via mobile itakua kazi sana!Ila ngoja nijaribu!
     
  16. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu, fuatilia post zangu na series zangu kwa makini sana, utagundua kuwa you have a good lesson to learn tutakapoanza kujadili juu jinsi ya kupata ushahidi wa kumkamata cheater. Stay positive. Afterall tahadhari imetolewa.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh,yawezekana nina proffessional cheater nini?????
    ladies,kazi tunayo.......l.o.l
    asante mkuu sasa nikiona umakini wa mwanaume,namfuatilia kiinteligensia zaidi.......kazi kweli kweli!!!
     
  19. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh! Haya ila czan kama itakuwa na umuhmu na wakat mke unae mana ni ukofu wa adabu
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani kila kizuri kina upande wake wa pili wa ubaya wake kwa hiyo sio vibaya kujua na hii inaweza kukusaidia kumjua mtu uliye nae ni wa aina gani. unaweza ukaona mtu yuko so perfect kwa kila kitu kumbe anakucheat mbaya. mimi ninajua mtu anacheat mbaya, ila linapokuja swala la mkewe huwez amin, kiasi tukikaa na huyo mwanamke tukimpa story tunayotendewa anasemaga "im so lucky my hubby is so perfect" unamwangalia unacheka sababu wakati mwingine unaona bora awe happy kwa anavyofikiria kuliko kumwambia halafu uwe chanzo cha matatizo
     
Loading...