Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi wanavyotusema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakalende, Apr 14, 2008.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Makala hii ilikuwa inatoa picha nzuri kama siyo kuwasifia akina "Mkono & Co."

    Wale mlio nje; hasa Europe na America; je, hivi ndivyo tunavyoongelewa au picha ni nyingine?

     
Loading...