Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi wabongo wanavyoweza kustahimili mafuriko hadi kwenye lager . . .

Discussion in 'Jamii Photos' started by CPU, May 25, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    rrrrrr.png

    Usidanganyike kwa kutoona chupa yoyote ya Bia hapo . . . .
    :tonguez:
     
  2. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh! Mi mpenzi wa hii kitu (biere), laklini hapo sina la kusema mazee, mnatisha!!
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huwezi kujumuika hapa?
     
  4. s

    sha Senior Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu epuka tabia ya kujumuisha, kundi dogo hilo haliwezi kuwakilisha watanzania wote,heading yako haifai,inatukosea wengi,tafadhali tuombe msamaha.
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    duuuh. hii kali!!!!!!!!!!!!
     
  6. S

    SACoNa Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raha zingine zinaboa kweli, ila hapa pamoja na kwamba ni kundi dogo tu lakini inapredict uhalisi wa general life ya watanzania walio wengi, hasahasa waishio bila kazi.
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maisha yangu sio magumu kiasi hicho kama mawazo yako yalivyo
    Au leo umeamshwa, hujaamka mwenyewe????
    Hapo kwenye heading nimeandika WABONGO sasa ningeandika WABONGO WOTE si ndo ungeniombea BAN kabisa???
    Au wewe umo ktk hiyo photo??? Hao pekee hawawezi kuitwa Wabongo???
    Pevuka kijana . . .
     
Loading...