Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi picha FAKE ilivyotengenezwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jidu, May 5, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    [​IMG]



























    NAITWA JACKSON MWANGILI, NI MWANAFUNZI WA CHUO KIKUU CHA DAR ES ALAAM,NAUTAALAMUKIDOGO KUHUSIANA NA MAMBO YA GRAPHICS,NIMEAMUA KUONYESHA NAMNA PICHA FAKE YA OSAMA ILIVYO TENGENEZWA,HII TASAIDIA KUONDOA UTATA WA PICHA HIYO MIONGONI MWA VICHWA VYA WATU,AMBAO WANABISHANA UHALISI WA PICHA LE! HATUA HIZI NIMEZIWEKA WAZI NIKIJARIBU KUTENGENEZA PICHA HIYO FAKE WA HATUA ZANGU BINAFSI KWA KUTUMIA SOTWARE MAALUMU YA GRAPHICS KWA KUTUMIA VYANZO VYA PICHA MBILI HALISI NA KAMA UNAVYO ONA MATOKEO YAME KUWA KARIBU SAWASAWA!
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    You will never see Osama walking on this earth again_Baraka Obama
     
  3. crome20

    crome20 JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Wamarekani hawajatoa picha yoyote ya Osama. Wanaobishania jambo hili la picha hawana kazi ya kufanya.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Hebu tuoneshe na jinsi ya kutengeneza DNA feki.
     
  5. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mkuu, umeonyeshwa matokeo?
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Haya we.....
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Ili iweje? waliokuwa wanamtafuta ni Wamarekani na sio mimi, sasa iweje vipimo vya DNA niletewe mimi? i mis some point here. ok by the way DNA imeonesha 99.9% ni ya Osama Bin Laden.
     
  8. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwanafunzi wa chuo kikuu mwenye utaalamu kidogo wa mambo ya graphics!
    Vipi, you have nothing else to do instead? Why waste your time?
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Maybe. But they should show us why we should give them credit for that.
     
  10. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nani aliyedanganya? maana wamarekani hawajatoa picha mpaka sasa.
     
  11. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama!! umesingiziwa mkuu
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Kwenye hilo eneo performance yangu ni kama ya MESI, haiwezekani kupigwa changa. nikikabidhiwa hilo jukumu huwa naconsider kama ajira.
     
  13. GABLLE

    GABLLE Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhh!!
     
  14. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hongera sana Mtoa maada, Umejitahidi sana kuwafahamisha walio wengi!

    Nilisema na ninasema tena Kifo cha Osama Ni Changa la Macho!

    Kubali au Kataa Sio ishu!
     
  15. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Technolojia watu wanaitumia vibaya! Kuna upotoshaji mkubwa!
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    asante kwa kutufungua macho
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,170
    Likes Received: 8,679
    Trophy Points: 280
    Wamerekani na "technology" wanayojivunia hawana haya wala hawajuwi vibaya kumsaka mtu mmoja kwa miaka kumi na tano? Na matrilioni ya mapesa waliyotumia na kuua mamilioni ya watu wasio na hatia. Haa, halafu utakuta Binladen hahusiki na yote wanayomsingizia. Eti kwa sababu tu kakataa kuwa kibaraka wao.

    Jee, hatukumbuki uongo waliozuwa kwa Saddam, kupata sababu ya kumshambulia? Eti ana silaha za maangamizi? Hizo silaha kazificha wapi? Mbona hawajasema wala kuziona, umewashuka. Mahasidi wakubwa.

    Kazi kuuwa vitoto vidogo na wanawake, mwanamme wa kweli mmoja tu, kawahenyesha vya kutosha. Hawana haya kujisifu?
     
  18. N

    Nonda JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
  19. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa ninyi watu kwa nini mnumiza akili zenu kiasi hiki jamani!
    mnadhani kuna faida gani ambayo Obama anapata kama akisema kua wamemuua osama
    while sio kweli!!

    na kama DNA ya Osama ilikuepo be4 kuuawa kwake (kumbuka alikua mjeshi wa marekani) na test ya ile maiti iliyouawa ikamtch 99.9%
    mnataka marekani waseme ni nani sasa aliekufa??
     
Loading...