Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi nilivyowamiss

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Preta, Apr 8, 2010.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    aaaaahhh....jamani sina hata la kuwaambieni kwa jinsi nilivyowakoseni.Natumaini kila mmoja alikuwa na sikukuu njema ya Pasaka.Toka Ijumaa kuu mpaka leo kwa mimi kuikosa JF ilikuwa ni adhabu kubwa sana...... wapendwa niliwakumbuka mno...sijui niiwekeje lakini nimegundua kuwa kila mmoja ana umuhimu wake kwangu....nawapenda sana.....xo xo xo
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    waoooooooo mkuu duh si utanii hata mimi nilimiss sana JF na watu wake duh maisha yalikuwa magumu sana bila jf jamani nilikuwa nashindwa niende wapi nikapate habari wapi nikaone mawazo ya ukweli hakika hapa ni ma great thinkers thanks uongozi kwa kutuludishia jamvi hili malidhawa.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Apr 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    uko hapa kuna dalili ya addiction ya aina fulani... maana mnachozungumzia kuwa ni "kumiss" kimsingi ni withdrawal symptoms za JF.. inabidi muanzisha kikundi cha JFA - JamiiForums Anonymous...
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    Apr 8, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah na jiona kama mgeni humu ndani vile? !
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hivi nishaingia? ama,
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kama vile siamini kwamba jf imerudi, maana nimekuwa nikiijaribu kila siku mara 20 bila mafanikio.
    Sikuwa na raha bila jf. Pasaka ilikuwa boring sana hasa kwa wale wasioshika ze lager. Ama kweli jf ni kiboko.
    Asane invisible na crew wote wa jf. Tunaweza kuiona kazi yenu. Mungu awabariki
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    We miss u 2 preta.....dont worry Boflo is with u............life is back
     
  8. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #8
    Apr 8, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Preta naomba kiss lako ili kunithibitishia kweli ulini miss!
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kwa kweli ilikuwa ni km family yote imeondoka home halafu nimebaki peke yangu kwa upweke, ilikuwa tabu mno, dah mungu mkubwa, naona hii ni family moja kubwa sana yenye interest na jf
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    xo xo xo...missed you Carth :D
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Siku nyingine mkifanya matengenezo mfanye wakati ule watu wako busy. like karibu na annual reports or s/thng lyk dat..
    otherwise, i'v missed u guys a lot!
    Barakaz...
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    can you imagine...a housegirl like me, after finishing my chores?
    Missed you Compaq
     
  13. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Na mie nakupenda sana, nilikumiss kweli
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Apr 8, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Carth, mpaka kiss ndo uamini? We jiaminishe tu!
     
  15. M

    Mundu JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ama kwa hakika, zimwi likujualo halikuli likakwisha. JF ni kama zimwi, pamoja na kutuchukulia masaa yetu mengi, asubuhi, mchana, jioni na usiku wakati mwingine lakini bado tulilitamani na kuli miss kipindi hiki cha mabadiliko. I missed every member here. Am glad we are united again. C'mon, Lets talk.
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    Hi Mundu....missed you too
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mithi u too dear preta!
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Mwanzoni nilifikiri nimefungiwa but nimepata moyo kwa kurudi kwenu. Nadhani kama ni pombe me nshakuwa addicted na huu ulevi wa JF. Imetulia!
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    aaah babe cheu..mzima? habari za pasaka? niliwamiss sana

     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    mi ndio kama teja kabisa...lakini tupo pamoja, nice to see you guys again
     
Loading...