Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi Nilivyofedheheka: ....ikawa mwisho wa UKUWADI wangu....!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gambachovu, Mar 10, 2012.

  1. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa kijana niliyehitimu kidato cha nne mwaka 1990. Baada ya kusota bila kazi kwa miaka mitatu(3),nilikuja kupata kwenye kampuni moja ya Wahindi jijini Dar.
    Katika kampuni hiyo,palitokea mtoto wa bosi mwenye kampuni kunipenda na kuelekea kunizoeazoea.

    Wakati wafanyakazi wenzangu wa Kiswahili wanatoka yeye alipenda kuniambia nibaki,huku akisema kama nina haraka basi naweza kwenda. Nami kwa woga wa kuwazoea mabosi,naondoka.

    Siku moja aliniambia nibaki,la kushangaza silijui hata ni kwanini safari hii sikukataa. Baadaye,tulikaa ofisini hadi takribani saa 12 jioni,ndipo nilimsaidia kufunga ofisi. Akanituma nikachukue taxi maana aliniomba nikamsindikize mahali.

    Baada ya kupanda kwenye taxi ile,akamwambia dereva kuelekea Tandika. Nikajawa na mshangao,bosi wa kihindi anatafuta nini Tandika? Naona alinielewa,akawa anasema,"..hapana sema juu ya hii safari..mi mependa veve rafiki yangu,tunza siri..."

    Tulifika mahali penye kituo cha mafuta,akamwambia dereva atafute pa kupaki. Haikuchukua muda mrefu,akatokea dada mmoja ninayemfahamu,akafika na kumpa mkono,akachungulia zaidi ndani ya gari,akaniona,alinisalimia ingawa hakufurahia kuniona.
    Yule dada anafanya kazi kampuni nyingine kama mesenja,na huwa anakuja pale ofisini kwetu kwa kukabidhi na kupeleka vifurushi.Ukweli ni kwamba dada yule hata kama ni mapenzi,hakuwa wa kutembea na kijana yule wa kihindi. Hakuwa na mvuto hata kidogo!

    Tulikaa kwenye baa moja ya jirani na kuagiza vinywaji baridi. Mpaka muda ule sikuwa nimeelewa maana ya kuniita pale. Baadaye walinong'onezana na walipomaliza,yule bosi akatoa noti kama kumi hivi akampatia dada yule.
    Wakati wa kurudi alinipa kama sh 5,000/-

    Kesho yake akaniomba nibaki tena.
    Nilibaki,na akaniambia yeye anapenda wasichana wazuri wa Kiswahili. Na yupo tayari kugharamia matumizi hadi ampate. Kwa hiyo akanielekeza kwa dada mmoja wa kampuni jirani,kwamba nimuunganishie. Kwa kazi hiyo alinipa Sh 15,000/-

    Nilichuku elfu 5 nikaweka nyumbani. Nikajua elfu kumi itanitosha.. Kwa umahiri wangu wa kuongea nilifanikisha kumfikisha hoteli ambako alikutana na bosi,mi nikapewa posho nyingine ya sh 5,000/-.

    Kesho yake alinisifu sana kwamba mi hodari.
    Baadaye ikawa kama ndiyo kazi yangu,kwani ilikuwa inanipa kipato kuliko kazi niliyoajiriwa! Nilianza kupendeza kupitia kumkuwadia mabibi mtoto wa bosi! Sikuwa na shida ya hela ndogondogo.. Kuna wakati nilipanga kuandaa mazingira kuchukua hela nyingi kwake kwa mtindo huo kisha niache kazi.

    Ni kuhakikisha katika wiki kuna wanawake walau wawili wa kuwafukuzia,ambao mpaka wiki inayofuata watalala na Mhindi wangu. Wakati mwingine naomba fedha nyingi za maandalizi ya kumtafuta na kum-intertain msichana hadi kumfikisha hoteli nako nalipwa tena.

    Siku moja niliamua kumuingia dada mmoja ambaye huwa tunakutana kituo cha basi cha Posta mpya. Alinishangaa kidogo,lakini akasema kwa maongezi zaidi,niende kazini kwake kesho yake mitaa ya Oysterbay.Alikuwa zamu ya mchana,hivyo ilibidi kutafuta uongo ili nikatimize ahadi,maana dada alikuwa hotelier.

    Alinipokea vizuri na dada alikuwa mrembo kweli. Nami niliomba hela nyingi za "promo" kwani nilimsisitizia huyu wa safari hii ni baab kubwa. Nikala lunch na kunywa. Baada ya kumwaga sera zangu,alionekana kushangaa,mshangao ambao sikuupenda..
    Kisha akaniambia"Mbona we ni kijana handsome tu,ya nini utumike na mtu namna hiyo?" nilijibaraguza sana,ingawa sikuweza kuukwepa ukweli kuwa tabia ile si nzuri.
    Akasema atanipa jibu kesho yake.

    Tulipokutana akasema amekubali,na kwa kuwa anapenda kutunza heshima yake,basi huyo "bwana wake" achukue chumba,kwenye hoteli moja ya ghorofa,maeneo ya River Side.

    Bosi kawaida alikuwa anatangulia,mi nikamchukua dada yule hadi chumba alichokuwa bosi wangu. Nikawatambulisha na kabla sijapewa bahasha yangu ili niondoke,paligongwa hodi.

    Nikaona ngoja niwasikilize kwanza wahudumu. Nilipofungua,nilishangaa kuona majibaba matatu! mawili ya miraba minne..Moja likaingia kabisa,lingine likaingia na kubaki linaulinda mlango mtu asitoke..
    "inaonekana umezoea kazi ya ukuwadi,sasa utakoma!!" aliongea yule mwembamba nadhani mume mtu. Wakati huo Mhindi naye jasho linamvuja..akaniruka kimanga kuwa alishaniambia hataki wake za watu. Wakaliona briefcase wakalifungua ambako ndani yake mlikuwa na minoti mingi sana!

    Kabla sijakaa sawa,nilipigwa mtama ambao sijawahipigwa tangia nizaliwe! Nilirushwa juu sana,kabla sijatua,suruali ilikuwa tayari ishararuriwa! Mengine nadhani msomaji unaweza kuhisi kilichoendelea...
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Khaaaa! Gambachovu!!
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Pole nyingi zikufikie kwa kupata dhahama ya kuraruliwa marinda yako..
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole kaka kwakweli si tabia nzuri
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Heeh kwahiyo... wakakunaniliu.. Oh POLE SANA!
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Drive slowly, men at work of DAVID CAMEROOOON
     
  7. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok......
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    waliku-cameron?
     
  9. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo jibu.
     
  10. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya mtama kilichoendelea ni mangumi ya tumbo,mateke ya kichwa n.k
    pole sana nafkiri ulikoma.
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahhha kwan hiyo ukicheka unahema?
     
  12. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Haaahaaa! Hii imekaaje tena? Is it really?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    uwiiiiiiiiiiiii kwa hiyo washaharibu?
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Inamaana walikula jicho ?
     
  15. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hahahah kaaazi kweli kweli!
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Maskini walikua Mobitel ya Baaz, mtandao wenye promo nyingi .
     
  17. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kilichoendelea hapo kwa mtazamo wangu waliku CAMEROON. Ila ni mtazamo wangu tu.
     
  18. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni copy and paste kutoka katika magazeti ya Mshauri wako/Jitambue!
     
  19. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    dah..!! Inamaana kijana wa watu alitolewa bikira siku hiyo..!! Nampa pole sana.
     
  20. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Daah bila shaka walikula kiboga wewe na muhindi wako na briefcase wakaondoka nayo..
    USIJALI USIPOCHAFUKA UTAJIFUNZAJEE
     
Loading...