Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi Nilivyofedheheka:Baba wa bi harusi akatangaza jinai ile..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by trachomatis, Mar 6, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Quoted in April,2005

    Mwaka 1988 nilipata kibarua katika kampuni iliyokuwa eneo la Vingunguti. Kampuni ilikuwa ikishughulika na vifaa na utengenezaji wa vyakula vya kuku wa kisasa.

    Kazi yangu ilikuwa kusimamia upakiaji na upakuaji wa vifaa mbalimbali vya kampuni na kwa kiasi fulani nilikuwa napata fedha za hapa na pale. Nilianza kutanua kwa kunywa na wanawake.

    Miazi minne tu baada ya ajira,nilishawajaza mimba mabinti wawili,tena mmojawapo alikuwa mwanafunzi! Lakini niliwatolea nje mabinti wale,kwamba hazikuwa zangu..
    Kwa kuogopa mkono wa sheria hasa juu ya yule mwanafunzi,ilibidi niache kazi mwaka 1989.

    Mwaka 1990,nilijiunga na kozi ya Uhasibu,na kuhitimu 1993. Nilipata kazi safari hii katikati ya mji.
    Mwaka 1995 nilichukua maamuzi ya kuachana na mambo ya ujana na kuoa. Nilipata dada mmoja,na tukaanza mahusiano,hatimaye tukaamua tuoane. Zikaanza hatua za barua,nayo ikajibiwa na mahari ikatajwa.

    Kisha ikatangazwa siku ya bwana harusi mtarajiwa kwenda kutambulishwa kwa wazazi wa mwanamke. Nakumbuka ilikuwa Jumamosi. Wazazi wa binti walikuwa wakiishi Mabibo External.
    Tulipata mapokezi mazuri na kukaribishwa ndani.

    Tukiwa sebuleni,nilimwona msichana mmoja akichungulia.Akachungulia tena,na kisha akajitokeza kabisa. Unajua kuna wakati jambo linaweza kutokea na ukahisi kabisa unaota tu!

    Msichana aliyejitokeza,ni yule msichana mwanafunzi niliyempa ujauzito,na kisha kutoroka! Alisimama pale sebuleni bila kusalimia,na aliondoka kuelekea uani ambako tulisikia kilio.Halafu tulisikia kimya cha muda fulani.

    Baadaye,baba wa bi harusi mtarajiwa akaja sebuleni na kutangaza kwamba ameshwasiliana na Polisi,kwani bwana harusi mtarajiwa alishatenda jinai kwenye nyumba ile. Nilielewa maana ya kauli ile,ingawa baba,mshenga,na rafiki yangu aliyenisindikiza,hakuelewa chochote.

    Nilijua mambo yameshakuwa magumu,Polisi tena?! (miaka 30) Na kwa nguvu ambazo siwezi kuzielezea hadi leo,nilijikuta niko mlangoni,na nilitimua mbio nadhani kwa Tanzania hii,hakuna mwanariadha ambaye angenipita kwa kasi ile. Nikajikuta niko ndani ya Taxi.

    Lakini ulikuwa ni ubwege tu,kwani baba,mshenga na rafiki yangu walikuwa wamebaki pale.

    Sina haja ya kukupa maelezo mengi..ila kwa kifupi,yule binti aliyeangua kilio baada ya kuniona,ndiye mke wangu,na tuna watoto watatu sasa! Nikitaka kumchekesha mke wangu,huwa namkumbushia sakata lile...
     
  2. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo ulifungwa miaka mingap?
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alifungwa pingu za maisha na binti aliyemtia mimba miaka ya nyuma(mwanafunzi) ambaye alikuwa wa familia moja na aliyetaka kumuoa,kwa lugha ingine alibadilishiwa mke tu na kesi kwisha.
     
  4. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa mchumba ambaye kwa sasa ni shemeji mapenzi yameisha?
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inaitwa kukubali matokeo hahaha!
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    isome honey halafu uje unihadithie au fanya summary.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Inakuwa ngumu.....!!
     
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Loh.. Hiyo inaitwa jambo limezua jambo...
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Uporoto kakupa jibu mkuu.. Nadhani umeridhika Gabmanu..

    Btw... Vipi ile thread yetu ya bunge..ifufue basi..
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Asante uporoto01
    Ume-elaborate vizuri kabisa..
     
  11. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Lazima yasiwepo.. Yaani si kuisha tu.. Yalikufa kabisa!

    Na yeye mwenyewe alidevelop chuki fulani kwangu,ambayo imechukua muda mrefu kumpoa.. Imempoa miaka ya karibuni..
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hata na yeye alihisi fedheha mbele ya wazazi na ndugu zake wengine..

    We mtu uliyekuwa unamfagilia kwa ndugu zako kama "Mr Right",halafu yawe hayo... Mchezo! Kwa wengine hata kuzimia angezimia!
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha Kabakabana bana.. It's interesting.. Read it..
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mi mwenyewe nimekuwa nikimuogopa! Ilituchukua muda kukubali hali halisi..
    -Yaani kwake kukubali mimi kuwa shemeji yake katika mazingira ya kuwa nilishatenda kitendo kiovu kwenye familia yao..
    -Na mimi kuonekana kwake kama mtu mwenye tabia chafu sana huko nyuma,na ukizingatia nilikuwa nimemficha historia yangu..
    Hata mimi kum-face ilikuwa taabu..
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo hata shemejio ulishawahi kumchakachua.
    MP.
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hatari kubwa Gee Cee!
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kukutana kimwili na mchumba wangu..

    Mambo yalipoharibika akawa shemeji sasa.. Hakuna aliyejua kati yetu kama mimi naweza kuwa namfahamu hata mtu mmoja wa familia yao hapo kabla..
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uporoto mwenyewe kanikimbia,nishashiba sasa ngoja niisome
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Poa bidada...
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya nimemaliza dah kazi ipo,,bila ufafanuzi wa my love wangu ningetoka kapa
     
Loading...