Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jinsi makampuni makubwa ya tech yanavokuona

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, Oct 19, 2012.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tafsiri kidogo, nimeachwa njiani
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Tuanze
    facebook
    Ye anachowaza ni kutuekea sisi matangazo tu ndo mana katuvalisha mabango for sale for sale

    twitter
    Yeye anatufanya sisi vichekesho kwa kutufanya tunafata fata watu wengine hata hatuwajui

    microsoft
    Never care mteja kwake **** anatufanya kama punching bag kwasababu anao wengi karibia asilimia 90 ya watumiaji pc

    google
    Matrix inamaanisha experiment yeye google anachukua information zetu na kuwapa wenye matangazo sisi kwake ni kama unavoona kwenye pic

    apple
    Ye kwake mteja hela anachowaza toka kwako ni hela zako tu ndo mana anauza overpriced

    blackberry
    Yeye mteja kwake ni hero picha ya knight inamaanisha ni saviour ukienda nunua simu ni kama umewasave wasifilisike
     
  4. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    duuuh kweli hii nomaa
     
  5. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    dahhhhhhhhhhhhhhhh ni noma
     
Loading...