Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi gridi za Tanzania zinavyo ruka kamba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by lidoda, Aug 3, 2011.

  1. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 518
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    kukosa kazi. grid ya Taifa imeamua kucheza ruka kamba,Hapa ni karibu na Songas Ubungo
     
  2. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii ni kali ya mwakaa, you hv made my day
     
Loading...