Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi gani ya kuchanganya chakula cha mtoto?

Discussion in 'JF Doctor' started by tizo1, Jan 1, 2012.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Habar za kazi madaktari?mtoto amefikia umri wa kuacha ziwa.naombeni wataalamu mnifundishe jinsi ya kuchanganya UNGA WA LISHE YA MTOTO.
     
  2. g

    goodlucksanga Senior Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuzaa si kazi ya kitotoooooo
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huo UNGA WA LISHE YA MTOTO hauji na maelezo?
     
  4. dijly4

    dijly4 Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh! mie simo mwaka huu, labda miaka mitatu nitakuwa na ufahamu juu ya hili wadau
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nataka ninunue vichanganyio mwenyewe.sitaki unga wa dukani.MSAADA JAMANI
     
  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani msaada jamani
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Nenda kwa dr ndodi atakufundisha jinsi ya kuchanganya unga wa mtoto

    - huu unao uzwa madukani hakuna kitu ni biashara tu pale, nenda atakufundisha the utakuwa unatengeneza mwenyewe
     
  8. N

    Nyokamzee Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vifaa,
    Mahindi,mchele,karanga,mtama,soyabinzi,ngano,unga wamuhogo, vyote viwe kitukimoja, halafu wakati wa kupika uji, maziwa ndio maji, unapata lishe bora kwa mtoto, na hy ni uji, Sio ugali.
     
  9. N

    Nyokamzee Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vifaa,
    Mahindi,mchele,karanga,mtama,soyabinzi,ngano,unga wamuhogo, vyote viwe kitukimoja, halafu wakati wa kupika uji, maziwa ndio maji, unapata lishe bora kwa mtoto, na hy ni uji, Sio ugali.
     
  10. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Asanten jamani kwa mawazo mazuri....mwenye ziada si vibaya akaweka michango yake.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mahindi ya pepkoni, ulezi, soya beans, mtama, uwele, ngano,muhogo, karanga lkn zinasababishaga unga uvunde mapema, mchele ingawa nao unasababisha uji ukatike mapema. NB SOYA INATAKIWA IROWEKWE SIKU 2 THEN ITOLEWE MAGANDA YOTE NA IOSHWE NA MAJI SAFI ZAID YA MARA 8. unaweza pia ukaweka dagaa pika na maziwa fresh weka na siagi ya ngombe ukikosa weka mafuta ya alizeti au karanga. KILA LA KHERI
     
  12. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    asante sana.mtoto anatarajia kuacha ziwa tareh 5/1/12.Nadhani nishapata mwanga jinsi gani ya kuchanganya chakula.SITAKI NIMPE LISHE ISIYO NA UTAALAM.NDO MANA NIMEKUJA JUKWAANI.
    Asante wataalam wangu!Si vibaya kwa yoyote mwenye cha kuongezea amwage hapa.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh!!
    Huo mchanganyiko wote ni mlo mmoja?Mtoto hawezi akavimbiwa kweli?
     
  14. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    asije akanizidi uzito....nadhani huyo nh mzazi na anajua kasema nini...inapendeza
     
  15. g

    goodlucksanga Senior Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatutaki jua lini anaacha ziwa aiseee
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimeuliza kwasababu nimeona watoto wengi wakikuzwa hata mie naweza sema nimekuza ila kuchanganya vitu vingi hivyo sijawahi ona wala sithubutu.
     
  17. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    vip mbona SIKUELEWI DADA YANGU?HAUJANIPA MSAADA WOWOTE NGUGU...NAWE NH MTAALAMU?
     
Loading...