Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jinsi gani nta-bargain mshahara?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kalunguine, Aug 25, 2011.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Katika sehemu nliyojishikiza, sasa wameniambia wataniajiri! Hofu yangu ni jinsi gani nta-bargain hata kufikia kiwango nachokihitaji mimi! Kwa waliowahi pitia hili naomba msaada wenu!
     
Loading...