Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi gani Mkapa nimfikishe The Hague?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Mar 26, 2009.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2009
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ningependa asiwe BASHIR PEKE YAKE. Nataka kumfikisha Rais Mstaafu B.W. Mkapa wa Tanzania pamoja na washirika wake ktk mahakama ya Dunia kwa mauaji ya Pemba.

    Nadhani nahitaji msaada wa wanasheria. Je, kabla Luis Moreno-Ocampo hajayaona makosa ya mtu au kiongozi kama huyu na makosa yake, ni jinsi gani naweza kuyapeleka kwenye hii Mahakama inayoitwa ya Dunia?


    Nataka nifanye hivyo kabla ya uchaguzi ujao wa 2010 ili hata huyu wa sasa asifanye hivyo.
     
  2. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukitaka mambo yende haraka Mshitaki katika Mahakama ya BELGIUM kule wakitowa waranti inamaana wanaweza kumtia mikononi katika anga yoyote ya kule ulaya kwa hiyo itambidi mzee safari za mataibabu zimalizikie huku huku ulimwengu wa 3
     
  3. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mtafute De Campo wa ubeligiji ndio mtaalamu. Ameshatoa waranti ya Al Bashir. Nafikiri anaweza kukusaidia
     
  4. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2009
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    I hope you'll find this info useful
     
  5. p

    p53 JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nyinyi ndiyo sampuli ya wale aliosema rais kikwete-mmekula ugali na maharage mmeshiba...
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kesi ya Nkapa ipo katika hatua za mwisho na si peke yake wamo na viongozi wengine ambao walikuwepo maofisa wa polisi wakuu wa mikoa ,ni jalada ambalo litaitikisa Tanzania na kuivua nguo kutokana kujivalisha koti la ngozi ya kondoo kuwa ni Nchi ya amani ,hapo ndio itakapojulikana wazi kuwa walio na amani ni wananchi na sio viongozi.
    Kwa ufupi ilitakiwa ionekane Tanzania ni nchi ya wananchi wapenda amani ila viongozi wake ni devils waovu ,vampires ambao wanakunywa damu za wananchi ili CCM ibakie madarakani milele ,hakuna shaka yeyote ile katika kumfikisha Mkapa mahakamani ,ikiwa hapa wanamlinda na wanasema aachwe apumzike.Mwacheni msimkurupushe akaja akaingia mitini.
     
  7. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2009
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ndege katulia tunduni nyie mnaanza kumkurupusha!
     
  8. R

    Renegade JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Hii mahakama ya Dunia ni kwa maslahi ya nani? manake wanaoshtakiwa wengi ni watu weusi tu! kwanini? Bush Mtoto na Washirika wake hasa Tony "the Blair", Na yule Makamu wake wa Rais Dick Cheney na Donald Rumsfield Aliyekuwa waziri wake wa ulinzi kabla ya Gates na wao washitakiwe kwa
    1.Kuisambaratisha Iraq
    2.Kuua watu bila Hatia hasa wakina mama na watoto kule Iraq
    3.Kumpindua na kumnyonga Sadam Hussein(Rais!!!!!)
    Kama hiyo mahakama ni kwa maslahi ya Dunia.
     
    Last edited: Mar 27, 2009
  9. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2009
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    MKOKOTE BABAA... Na yeye akanyee kidebe
     
  10. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Jamani sasa kama BWM tunasema tumfikishe The Hague- sii bora tu ashitakiwe hapa hapa?

    Basi ukisema hivyo maraisi wengi wastaafu itabidi wapelekwe huko yaani akina Muluzi, Moi, Chilluba n.k

    BWM ashitakiwe tu hapa hapa kwetu!
     
  11. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2009
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Eeeh! we naona unajaribu kum-quote kila mtu. Jaribu ku-quote watu ambao ni itellectual!

    Nadhani mi nimeshapata pa kuanzia. Maana labda viburi vyao vitapungua.
     
Loading...