Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi changudoa alivyoniibia Tshs 1M nyumbani kwangu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Jan 28, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Imenukuliwa kutoka katika utafiti wa 'saidia jamii'....
    *************************************************
    Mimi ni mfanya biashara hapa jijini Dar. siku moja nilipotoka katika mauzo niliamua kwenda kujipongeza na kisha niliamua kupitia 'changudoa' kwani ninaishi mwenyewe nyumbani!

    Baada ya kufika nae nyumbani nilimkaribisha vizuri. Niliandaa vinywaji ambavyo nilikuwa navyo katika friji na tukanywa!

    Kama unavyojua tena muda wa kula tunda ulipofika tulianza kama desturi ya 'walaji matunda' kwa kuumana midomo n.k

    Niliendelea kwa kumnyonya 'manyonyo' yake na wakati zoeti la kunyonya manyonyo likiendelea nilihisi kizunguzungu! Changudoa huyo kuona hivyo akanilazimisha nizame chumvini!!!!!

    Nilipokuwa nikielekea huko uvinza nikashindwa hata kufanya kazi husika na hatimaye nilijikuta nipo kitandani peke yangu na ni asubuhi yapata saa tatu hivi.

    Baada ya kupata fahamu nikajua tu hapa nimeingizwa 'mjini'....Kweli nilipokimbilia katika droo yangu nikakuta kiasi cha pesa taslimu Tshs 1M zilizokuwa katika droo zimeyeyuka na kuota mbawa! Pia kuna baadhi ya makaratasi yangu ya kibiashara hayaonekani, sasa sijui ni yeye ameyakwapua?

    Nilimpigia simu daktari wangu nikamweleza mkasa wote na alikuja akachukua 'sample ya vinywaji' na majibu yaliyotoka maabara ni kwamba havikuwa na dawa yeyote!

    Daktari aliniambia kwamba inawezekama changu huyo alijipaka dawa hizo katika mwili wake.....

    Je, wadau hivi siku hizi hawa 'viumbe' ndiyo wameamua kutuibia kwa style hii? Na je nini kifanyike kukabiliana nao?

    Je, nikaripoti polisi tukio hili? (labda ninaweza kukutana naye huyo changu kwani mpaka sasa simjui anatoka wapi na wala anaishi wapi!).

    @mchango wako unahitajika (true story)
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Du yaani unazama chumvini mpaka kwa machangu, too bad man-utakuja pata fungus za ulimi na koo!.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeh pole kwa mkasa
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    I was wondering the same thing. huyu kweli kajitakia maana si mjuzi wa
    haya mambo.

    Pole sana, nd'o Dar hiyo!
     
  5. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .......Kama kweli pole mwaya!! Tafuta msichana uoe, achana na machangu.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyu ni changu umeamua kumchukua nyumbani kwako. Hujui kalambwa na wangapi kwa siku hiyo haraka ya nini si mngeoga kwanza? Mijasho ya siku nzima we unaanza tu kulambalamba . Pole ila ndo fundisho
     
  7. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mshahara wa dhambi ni mauti......!!Umevuna ulichopanda!!!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie nashangaa eti wakaanza kulana mate mala anaambiwa aende chumvini na yeye anaelekea kuna watu wana moyo wameshajitoa fahamu kabisa ..Changu !
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    bro this is too much. nimepata picha kuwa unatunga hizi stori au unasimuliwa. kuibiwa 1ml wewe, kumla tigo mkeo wewe, kunyimwa uroda wewe. hizi ni stori tu, na nyingine kibao nimeziona. hizo 2 ni links
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Kama unavyojua tena muda wa kula tunda ulipofika tulianza kama desturi ya 'walaji matunda' kwa kuumana midomo n.k

    Ulihakikisha kuwa ameswaki anagalau hata kwa kumwazima mswaki wako?

    Niliendelea kwa kumnyonya 'manyonyo' yake na wakati zoeti la kunyonya manyonyo likiendelea nilihisi kizunguzungu! Changudoa huyo kuona hivyo akanilazimisha nizame chumvini!!!!!

    Nilipokuwa nikielekea huko uvinza nikashindwa hata kufanya kazi husika na hatimaye nilijikuta nipo kitandani peke yangu na ni asubuhi yapata saa tatu hivi.

    Pole sana ndugu yangu; hivi hata kama una ukame kiasi gani unaanzaje kumshukia Uvinza Changudoa; ama ni mkeo kwa maana umekuwa ukimchukua changu huyu kila siku; kiasi cha kujiaminisha hivyo!

    Je, wadau hivi siku hizi hawa 'viumbe' ndiyo wameamua kutuibia kwa style hii? Na je nini kifanyike kukabiliana nao?

    Wengi wao wapo hapo kwa ajili ya dhiki na akibahatika kama huyo wanapatia mitaji na wengine nasikia wanaolewa kabisa! Sasa huyu weye umempa mtaji; kukabiliana nao ni wewe kuanzia leo uache kabisa kwenda huko maskani kwao; hiyo pesa ichukulie kama zawadi kwake na la pili tafuta mtu wa maana umuoe kabisa! nakwambia hili onyo toka kwa Mungu wako; mwingine angekukodia majambazi wakupore kila kitu na hata kukudhuru! Hivyo umshukuru kuwa huyo nia yake ilikuwa ni mtaji na kwakweli ana roho nzuri kwa kukuachia uhai wako!

    Je, nikaripoti polisi tukio hili? (labda ninaweza kukutana naye huyo changu kwani mpaka sasa simjui anatoka wapi na wala anaishi wapi!).

    :D...Acha utoto wewe; ukaripoti kitu gani kuwa kwa uzembe wako ulimwokota mtu barabarani ukamakaribisha nyumbani na kisha ukaamua kustarehe naye naye amekuibia; kwanza kama mie ni plisi nakuweka wewe ndani kwa masaa kadhaa ili ujifunze! Umempa mwenyewe huyo wala usijitie unaumia kwa kuwa amekwapua hela na dokument zako!

    Tafuta mke oa!
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    pia ukome....you are lucky, angewaleta njemba zake wazame chumvini kwako.
     
  12. M

    Magehema JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Janja ya nyani kusagundulika!
     
  13. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,556
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hata kama wangeoga bado ni kichefuchefu, hiwezekani kumlamba changu chumvini wala kula denda naye. Kama unaona umezidiwa, vaa condom na pia hakuna kuzama zaidi, hakikisha kondom yako unaiona kwa macho. We kijana yawezekana elimu kuhusu VVU/UKIMWI kwako bado ndoto?? kazi kwelikweli.
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    no komenti hapo, HUYO JAMAA KWA KWELI SIJUI HATA NISEMEJE.
    CHUMVINI HADI KWA CHANGUDOA??????????????????????????????????????????????
    DAH, TOO BAD AND TOO SAD INDEED.
     
  15. American lady

    American lady Member

    #15
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmh!mm binafsi sijaona maana ya thread yako am sorry km utajisikia vby sanasana nimeelewa ulikuwa unajitangazia sifa chafu ya kutembea na michangudoa au ni fashion siku hizi?siku hizi mm naona watu wanakosa hata vitu vya kuleta jamvini sasa wewe unaomba msaada au???na msaada gn mm naona kakukomesha badala ya kujiheshimu utafute kifaa utulie nacho unajisifia eti nikapitia kwa machangudoa.walai km mm singejitangaza duh sorry sikutegemea kukujibu hivi ila ni mawazo yangu tu.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    JF wapi tunakwenda jamani, mbona siku hizi credibility ya jamvi ipo matatani? ssa hapa tuchangie nini? hata mtoto mdogo hazwezi fanya kitu km hicho
     
  17. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Sikupi pole wala nini. Wewe huna kinyaa na kuibiwa ni sawasawa.
    Siku hizi wanapaka dawa fulani kwenye matiti ukilamba tu unalala, ni madawa ya kulevya. Ukiona tu anakwambia - nyonya matiti, unalazwa flaaat, unaibiwa
     
  18. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Hongera Mkuu,
    Hiyo Avatar yako nimeipenda, iko relevant sana kwa Geoff, bibi kapata bwana, bwana kapata bibi.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh unampeleka Changu nyumbani kwako? Unataka umlingishie kuwa unanyumba au?
    Utazamaje chumvini kwa changu bana?? unajua pipelenji ngapi zinapita hapo kwa siku?
     
  20. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unataka nini sasa hapa haswa!

    Wewe ni mchafu, unastahili ulichopata bila huruma wala nini

    Ukiendelea na tabia yako hii chafu isiyofaa utavuna zaidi ya hiyo..ukimwi, kuibiwa na hata kifo cha fedheha

    Wasichana wote Dar, unaenda kwa machangu! stupidity period!
     
Loading...