Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi CCM Itakavyomtumia Zitto Kushinda Urais 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaldinali, Sep 22, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kaldinali JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu

    Nadhani wote tunajua kuwa CCM inapanga kutumia kila mbinu on earth ili kuendelea kutawala mwaka 2015 kihalali au kwa zuluma. Sasa hivi, Chama Hiki (ambacho kwa sasa ni marehemu) kiko kwenye mikakati mikubwa na madhubuti ya kuhakikisha kitaendelea kutawala hata kama hakitapata kura za kutosha mwaka 2015. Baadhi ya mikakati hiyo ni pamoja na:

    Kumteua Lubuva kuwa Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi kwa makubaliano maalumu kuwa atapewa ulaji huo only if atakubali kuitangaza CCM kuwa mshindi wa Urais 2015 hata kama itapata asilimai 10 tu ya Kura (Lubuva Ameshakubali na atafanya hivyo)

    Kuruhusu matokeo ya Urais kupelekwa mahakami ili kuja kumnyang'anya Slaa urais kupitia mahakani in case things fall apart and somehow someway CCM looses. So Lubuva Akishindwa kazi Othman Chande atafanya kazi ya kutangaza CCM kuwa mshindi no matter what.(Chande ameshakubali na atafanya hivyo)

    Kupanga ugomvi wa CHADEMA na polisi ili watu wauliwe na hivyo kuwatisha watu kuwa CHADEMA ni wagomvi na ikiwezekana kuifuta CHADEMA kupitia kwa jaji Mutungi. (Mutungi amekubali na yuko tayari kufanya hivyo ikibidi)

    Na kama haya yote yakishindwa (Yaani Lubuva, Othman na Mutungi) then karata kubwa ya Mwisho ni Zitto Zuberi Kabwe.
    Sijui kama yeye anajua hili ila CCM watakuja watamshawishi Zitto Kabwe agombee urais kama mgombea binafsi. Ushawishi huu utafanywa directly na CCM yenyewe na indirectly kwa CCM kuwapa hela rafiki zake Zitto wajerumani ili wajidai wanampsonsor ili agombee Urais kama Mgombea binafsi.

    Lengo kuu la CCM katika hili ni kugawanya kura za CHADEMA ili kuishinda. Wanachotaka CCM ni hiki - Zitto akigombea basi Slaa anaweza kupata asilimia 37 za wapiga kura wote Tanzania na Zitto akapata kama asilimia 25 huku CCM ikiambulia kama asilimia 38. Mpaka hapo (Japokuwa CHADEMA itakuwa na asilimia 62) Mgombea wa CCM atakuwa ameshinda (ukichukulia watachakachua kura pia). Hii ni trick ya kudivide kura za CHADEMA na kuwafanya wagombea wote wa CDM wasipate kura za kutosha ilihali angegombea Slaa peke yake angepata asilimia 62. Kama hili litafanikiwa Zitto atakuwa ametumiwa kumnyang'anya Slaa kura huku akiipa CCM ushindi thru this divide and continue to rule trick. Tricky hii huwa inatumiwa sana Marekani na ndio kete ya mwisho ya CCM kuiangusha CDM thru Zitto Zuberi Kabwe.

    CHADEMA PLEASE BEWARE OF THIS POWER MONGER YOUNG BOY ZZK! Anatamaa sana mpaka zinam-blind. Haoni chochote anaona sifa binafsi tu. I hope siku moja atakuja ataamka.
     
  2. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kile kiwanda kinaendelea kuzalisha bidhaa zake,sasa nadhani mko vizuri sana kwa kuzalisha bidhaa zenu za uwongo,yaani unatuandikia habari ya kufikirika halafu unataka kutuaminisha? Subiri labda misukule waje wakuamini maana wengine huwa hawachuji habari mradi umewataja na umemtaja adui yao watakusapoti tu
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    God is for us all.
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Zitto hizo kura 28% atoe wapi?
     
  5. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wewe mbona unaharara na zito unazingua kweli yaani mpaka sayo.
     
  6. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kula....? Au kura? Shule za kata au ?
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwanza nani kakwambia dr slaa atagombea chadema?kaa usubili uongozi wa chadema ufanye uteuzi wa nani agombe kiti cha urahisi acha porojao,lazima ccm waondoke madarakani
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pumba tupu!

    Tafadhali naomba unilipe kwa muda wangu niliopoteza hapa ofisini kusoma hili bandiko lako la pumba!
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Sasa nimeamini Zitto Kabwe sio tishio tu kwa CCM Bali kwa vyama vyote ikiwamo CHADEMA yenyewe, nguvu kubwa inayotumika kumchafua na kumjadili inadhihirisha bila Shaka yeyote kuwa kijana Huyo ni mahiri, kwa kiasi naanza kuiona nguvu ya Zitto Kama Raila Amolo Odinga.

    By. Phd safarini Palestine, Gaza on the Western Bank
     
  10. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa siasa za Tanzania ni KULA kwani viongozi wengi tunawachagua hawana uchungu na nchi hii bali tunakuwa tumewapa ULAJI.
     
  11. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    we uliesoma za kimataifa mbona wazidi ingiza tifa hasara kwa mikataba feki
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Zitto anawanyima watu usingizi....kazi mnayo
     
  13. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tifa....? au taifa? Mzee unatukia PC ya shemeji nini ? Mimi sina muda wakupoteza kushughulika na wana siasa akili yangu nimeweka kwenye family yangu na kazi yangu'
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ana uhuru wa kugombea binafsi au chamani.
    Wapiga kura kwani hatuna akili??

    Mnampa uzito mkubwa mno, let him play his game na sie wapiga kura tutacheza game yetu.
     
  15. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbinu ya kumpata mgombea binafsi kwaajili ya kupunguza kura za mgombea wa CHADEMA ni dhahiri kuwa ni jambo ambalo CCM watapenda na kufurahia, lakini si lazima awe Zitto, na hakuna ushahidi wowote kuwa Zitto au atakubali kutumika kwa namna hiyo au Zitto mwenyewe kuwa na wazo hilo. Hapa zaidi umeelezea hisia kuliko ukweli, lakini ukumbuke kuwa kuziweka hisia kwenye ukumbi huu, hisia zinazomwathiri mtu mwingine kwa nanma yeyeote ile siyo uungwana. Ujumbe mkubwa tulioupata toka kwako ni kuwa humwamini Zitto.

     
  16. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si mbaya kufikiria mbali, Ila Zitto akijaribu hivyo atakufa kifo cha Mrema!
     
  17. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mkuu Zitto karibia huku
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Usishangae akawa Mwakyembe, Tusubiri.
     
  19. K

    Kababi Senior Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ZZK talk of the town nakukubali Mh.
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    leka tutigite.
    michezo yote chezeni ila mwisho tunataka point tatu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...