Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jini mahaba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tz1, Sep 22, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu hivi jini mahaba ni nini na ni ukweli kama inavyo zungumiziwa?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Naomba useme kwanza anazungumziwa vipi ili tupate pa kuanzia....
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Linazungumziwaje?
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Dah! jini mahaba ila mengine ni majini kahaba.
    Hebu sema tulinganishe.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni mesikia jini mahaba lanaweza kumwingia mtu bila kuwa kama ametumiwa na mtu kama
    tunavyo sikia,flani karushiwa jini.Na pia hilo jini huwa linafanya mapenzi na liliyo mwingia.
    Je kama linafanya mapenzi linafanyaje?Na lipo la liume na kike?
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    sasa wewe unalitaka la kiume au la kike?
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu bado hujajibu swali
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    hiyo bendera hapo hata hamu ya kuchaingia inaisha
     
  9. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani vipi limekufika? elezea vyote ulivyosikia tuchangie
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    ahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani bendera ina kasoro gani mkuu?
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuuliza si ujinga,ni kutaka kuelewa hii kitu maana inaongelewa sana mitaani
     
  13. M

    MyTz JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    daaaaaah...
    hiyo bendera kanyong'onyeza wengi...
    mkuu huo umeme wenu hapo Hungumalwa, hamwezi kutusambazia sisi jirani zenu???
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Hizo ni imani. Hakuna jini mahaba wala nini! Kama we ni kicheche usisingizie jini.
     
  15. M

    MyTz JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yule mzee mtabiri hii kitu ilikuwa inamuhusu, bahati mbaya hatunaye tena...
    tz1 hapa subra inahusika, labda kuna wa2 walioachiwa mikoba wanaweza tusaidia wakiupitia huu uzi
     
  16. M

    MyTz JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahaha...
    kama we ni........................................
    nimeipenda!!
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    navosikia ni kama unakuwa unaota mtu anakuingilia ukiamka teari mambo nje nje
     
  18. M

    MyTz JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwenye rangi hapo...
    kuna m2 mzito tu kutoka kwenye hicho chama unachopeperusha bendera yake, nasikia aliwekewa ulinzi wa hivyo vitu!!
    nakushauri tafuta contact za huyo m2, then akukutanishe na hayo madude face2face nafikiri utapata muda wa kuyahoji hayo maswali yako na yatakupa majibu ya kina zaidi.......
    unaionaje hii mkuu?????????
     
  19. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jini mahaba ni aina ya majini wanaopenda sana ngono ambao humwingia mtu ama kwa kupenda mwenyewe au kwa kutumwa ambapo humfanya mtu huyo kufanya ngono yaani ye anawaza mpodo kila wakati.....yani kma ni demu full kupigwa mpodo na njemba tofauti na unakuwa unatamani kila kidume unachokiona na kwa mamen hivo hivo....
     
  20. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #20
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr. Rocky bwana aaaahhhhhaaaaa.
     
Loading...