Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jini linalokufanya usioe ama kuolewa- swahib bil bilad

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Haya ni majini ambayo dawa yao ni kufyeka na damu ya yesu..unawasha moto wa yesu kwanza kabla ya kusali
    kuna mabinti kila wakipata mchumba wanaishia kuvishwa ring za engagement isiwe kwako in jesus name
    kuna mabinti kila wakipendwa na right husband wanakuwa nahasira namwisho wanaume kuishia kupimia size
    zao zauume...
    Wapo wanaume wanaokuwa na hela lakini kila wakisikia swala landoa wao ni kituo cha polisi,,unashangaa jitu la miaka kadhaa linashinda pale afrikasana unajiuliza nini shida asioe sio yeye kashapandikizwa kuna li rooho linamwongoza
    ndio hilo sasa yawezekana na wewe ni mmoja wao ama una ndugu alieteswa na shida hizo sasa ndio muda wako chukua
    nafasi yake kemea lifyeke kwa damu yayesu na kila baada ya kusali mwambie mungu akuhifadhi namapigo ...sitokuwa na wewe ukiamka asbh unaharisha ama umejaa udongo sijui umelima wapi..so nikikufundisha kujitoalazima nikuelekeze
    kujilinda ujihami..kemea usiache kuyataja live nakukemea ewe swahib bi bilad unaeefanya nisiolewe ama kuoa kwa jina layesu

    hivi ujajua kuna ndoa baada ya mwezi wanabadilishana vyumba akila mtu vyake..ujui kwa nini ingia ukacheze saga la ndoa
    anza kukemea kalba ayajakukuta ndugu ukiona hivyo ujue kwenye vile vyumbakuna wenzao wanawamalizia ham kila usiku
    sasa isije wewe mmoja wao

    naishia hapa ukawe mshindi na soon ukapate mchumba wako in jesus name
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya kaka nime kusoma!
     
Loading...