Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jini linaloharibu ndoa zao-atraku nikah

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hiili ni jini linalosumbua sana ndoa za watu ,hupitia kwa watu kupitia vikosi vyake vidogovidogo vya jini mahaba,
    hili jini moto wake ni kuona aupo kabisa na kama ukikomaa ujasimaa na mungu linakuondoa uhai kukutenganisha na mwenzio
    ikiwa unasali usiache kulikemea jini hili ni la ajabu sana linaweza kuwa na wewe hata kwenye ndoayakona likakufanya
    uko na furaha sana kumbe mkeo anafurahia jini...sasa basi shetan ukitaka kummaliza taja zile src zake vivyo vivyo ukiombea ndoa yako taja hili jina likemee kwa damu yayesu likateketezwe majini yote moto wake ni damu yayesu so usiache kutaja jina la damu ya yesu ili upone ndoa yako
     
Loading...