Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jini lakufukuza watu makazini-albafil lei

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Hili nijini linalofanya kazi ya kukutenganisha wewe na bosi wako
    jini hili huhakikisha kwa bosi unaonekana kama choo kikubwa
    habath
    hili ni jini msaidizi linakaa chooni bosi wako akienda chooni kila akijisaidia anasikia
    kinyaa kukuona.unaposali kwa ajili ya shida za maofisini usiache kulikemea hilai jini kwa jina la yesu
    taja majina unajua hata shetan anaogopa akisikia jina la yesu kinachofanya wengi awajui anatumia nini
    kutuumiza ndiomaana nimeamua kuingia deep kuyachakachua huko yalipojificha ili kuponya roho za watu
    kwa wale washika majini muda umeisha sasa zamu yenu damu ya yesu lazima iwaangamize iwateketeze tumechokwa
    kuitwa watumwa kwenye ofisi zetu
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ze ritani ovu Sheikh Yahya Hussein?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    D rehem sheikh yahya alikuwa awezi kutaja yesu hata siku moja else asingefika alikofika jinala yesu hatari mkuu
    hapa ni kukuamsha ulie lala unateswa bila kujijua sasa pambana mwenye namwisho nakushauri nunua mafuta ya mzeituni yasemee neno isamwel 10:1... Vunja nira alafu unaomba mungu akuhifadhi sheikh yahya alikuwa anajiamini kujihifadhi mwenyewe ndio maana akaanza
     
Loading...