Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jini la kufanya watoto wetu mandondocha wasielewe kazini-atra kul akili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Hili ni jini linalocheza naakili za watoto zetu..yawezekana abako na mama walitumiwa hili ndio maana
    kila kukicha kwenu chuo kikuu ni hadithi ...sasa basi ifike wakati sema imetosha kama unasoma
    kemea anza k ulitaja unalifyeka kwa damu ya yesu hilihuwa linacheza na maarifa naufahamu wa watu
    wazazi wengi watoto wao wakifeli ati mbumbu kama babko ndio maana alikimbia shule weee weee mama tafuta
    src fanya mapping usikimbilie kuhukumu anza kujitoa

    atra tulikabli
    hili nijini linalosumbua mioyo ya watu;;usiogope ukiwa unayajua na kuyafyeka awawezi kukugusa ,,""aliatubaisa tu masjid asharu bi shari

    kila la kheri anza kujikomboa na uzao wako
     
Loading...