Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jini hili au

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chipyopyo, Aug 24, 2010.

  1. C

    Chipyopyo Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Jini Jamani??!!!

    Ni hivi, nilikuwa natoka kazini nimesimama stand ya daladala nikisubiri usafiri kwenda home, ilikuwa kama saa tatu hivi usiku as usual tulikuwa wengi stand hivyo sikuwa na wasi kabisa.

    Ilipita Range Rover Sport ikasimama kwa mbele kidogo na stand na alishuka binti ambaye kiukweli sikumfahamu ila alionekana kunifahamu vyema kuanzia jina na mpaka ninapoishi. Nasema hivyo kwa sababu, aliposhuka kwenye gari alikuja direct kwangu na kulitaja jina langu sahihi na kuniambia twende nikupe lift kwa kuwa mie napita kwenu then naelekea kwangu.

    Kwa respect aliyonionyesha nilishindwa kukataa ila nilimwambia nipo na rafiki yangu na akakubali twende naye.

    Ila niwe mkweli Jamani! kuna wanawake wameumbwa jamani!! Huyu binti ni miongoni mwa walioumbwa vyema na Sir God!

    Kwenye gari alikuwa peke yake na mimi na msela wangu huku nikiwa nimekaa siti ya mbele tukistorisha. Nilijaribu kumdodosa ye ni nani na kanijuaje, kieukweli kabisa sikupata kumfahamu na simfahamu mpaka leo.

    Alinishusha kwangu na mshikaji wangu, ye akaenda zake na sijamuona tena mpaka leo.
    TATIZO lilonikumba ni kwamba, karibu kila siku huyu binti namuota kila mara ndotoni na huwa hizi ndoto huja mfano wa live hivii na ni almoast 5th months sasa.

    Ninavyomuota ni anakuja kwangu, hunisalimia, kunikumbatia na kunibusu kisha huondoka zake akitabasamu na ni siku moja nilimuota amekaa kwa muda mrefuu sana tukipiga story, believe or not ukiniuliza story zenyewe sikumbuki ila tulikuwa palepale kitandani kwangu.

    Marafiki na jamaa zangu wananiambia ni jini mahaba kanipenda, lakini je mbona hatu`do` kama inavyosemekana kuwa jini mahaba akikupenda mna`do` mpaka unakonda na kuchoka ile mbaya??

    Msaada wenu wana JF kwa anayeweza kufahamu hii situation maana nishaanza kuwa na hofu sasa na siku hizi namuota hata mchana nikisinzia na nikisema ninywe pombe ili nisimuote, huja amekasirika na kunifokea kwa nini nalewa.
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Unalolote nawala huna hofu!!mwenyewe unatamani ku do sasa hapo hofu inatoka wapi??Angalia njaa zingine zinaponza!!kama ndo jini mahaba sas lenyewe linataka kukudo hupo tayari??wewe siunapenda m do??Subiri ndani ya week hii!!rudi apa jf nausiposema itakuwa 2x3!!:playball:
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    May be.
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    aaaahh mkuu vipi???acha kutuzuga mazee hiyo ni bongo film kwa jina inaitwa ''AISHA''.....hakuna ulichoficha ni hivohivo yyaaani sasa we watuzarau mkuubwa....au hay basi tufanye kweli nimekubali sasa vip wataka usaidiwe???????:lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol:
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hilo linaitwa jini SOFTWARE wala sio jini MAHABA.
    Jini SOFTWARE linataka love story tu, ila Jini MAHABA mikasi kwa sana
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sali na ukemee kwa imani yako yote...! Atatoweka...! Otherwise, unatuzuga au nawe umetamani kuonja, lakini njaa hiyo itakupeleka baharini...!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :hurt::hurt:
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Wee Chipyopyo, acha kuzuga!.
    Katika hali ya kawaida, haiwezekani upewe lift ya demu bomba kwenye Range sport, japo hukusema ni ya rangi gani, itakuwa ni nyeusi!
    mtoto kaumbika kweli na wewe uko fit, ukakaa mbele eti unapelekwa tuu nyumbani, wala usimdadisi yeye nani?!.
    Halafu ufike ushuke bila kumg'anhania yeye nani?!
    Hata kuomba contact usiombe?!.
    Hii haijakaa vizuri?.

    Kisa kinaweza kuwa cha kweli, ila siamini ilikuwa ni usiku wa kihivyo, lifti unaweza kuwa umepewa ila sio kweli mtoa lifti alikuwa na Range,
    na huyo dada anaweza kweli alikuwa mzuri ila sio kihivyo unavyoeleza hapa.

    Hivyo hii habari yako inaishia kuwa ni fiction japo nakiri hadhithi nzuri!

    On the other hand, uwepo wa majini is just the atitute of mind ukijumlisha na kitu kinaitwa 'mind suggestibility', kujihisi umeona physical kitu kilichopo in your mind. Na humo humo kwenye majini, ndipo kwenye concepts za maghosti, mashetani, malaika etc etc.

    Ukizama kwenye Eastern Sciences, utapata elightment na kufunuliwa kuwa kila kitu ni wewe na your will power 'qui' tanmka 'ki' ndio mambo yote, zaidi ya hapo ni hadithi tuu na simulizi.

    Hata wale wafanya miujiza, wanatumia uwezo wao tuu kufungua uwezo wako, na ni uwezo wako ndio unaofanya mambo hata ikiwa ni kwa kupitia kwake ama hata kulitaja tuu jina lake!.

    Hizo ndoto unazoota ni nothing, just your mindi na ukiamua akija tena huko huko kwenye ndoto, unaweza kuamua kumalizia kabisa na ukiamka utajisikia fresh!
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huna lolote hizo ni tamaa tu
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    NI jini kweli na next tyme uki do nalo kwenye ndoto lazima litafune korodania zako:mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2:
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nenda kaonane na wachungaji....it will be alright:A S 8:
     
  12. T

    Tall JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Mara nyingi unachokifikiria sana ndicho ukiotacho ulalapo.
    2.Inawezekana una sifa zote za kufuatwa na jini ndio maana linakufuata.
    3.Amua moja unalitaka au hulitaki.
    4.Kwa taarifa yako jini ni shetani.Ukiamua kulitaka basi mambo yote ya kijini itabidi uyakubali.
    5.ukiamua kulikataa,mtafute mungu kwa bidii zote,hawa wawili hawapatani hivyo kwa kumtafuta Mungu...unamfukuza jini.
    NJUAVYO MIMI.
    1.SI VEMA KUCHEKELEA URAFIKI NA JINI,ANAWEZA KUKUPA PESA NYINGI SANA OK, LAKINI WAWEZA USIOE MILELE NA USIWE RIJALI KWA MWANAMKE YEYOTE.
    2.MASHARTI YAO NI MAGUMU SANA NA YA KIJINGA.
    3.HAWAAMINIKI KABISA.
    USHAURI WANGU.......ACHANA NAE KABISA.
     
  13. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya bana full maushauri hapa ushindwe wewe tu na muvi lako tamu.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo umelimiss jini jini ..pole sana ..ila ka story kako dah unatamani ku-do nae kwenye ndoto..:becky:
    pole
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Na atajuta likikamata mimba....jaribu kulala ukiwa umevaa kondomu ndugu yangu Chipyopyo uzuie mimba na Ukimwi...majini nayo yanao huo ugonjwa sasa usijetuletea mavirusi yao kwenye mzunguko wetu.....:pound::target:
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    chipoyoyo kweli we chipoyoyo!!
    :lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol::pound::pound::pound::pound::pound::pound::pound:
     
  17. Homo Habilis

    Homo Habilis Senior Member

    #17
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :becky::becky::smile-big:teh teh hee mpwa unanimaliza kwa kicheko na maneno yako.:becky::becky:
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Liambie likuachie hiyo Vogue kwanza...au isijekuwa wewe na mshikaji wako mlikula mandumu siku hiyo mkapanda Vitz nyie mnadhani Vogue.
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Bofya thanks basi mpwa....:becky:
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kanumba!!
     
Loading...