Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinamizi la G sport la inyemelea TTCL

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by zacha, May 24, 2009.

  1. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2009
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Tunakumbuka ile Kampuni iliyoingia hapa Tz ya G sport ilivyo kwishineyiiii, basi ile kitu nd' inainyemelea ttcl kwa sasa kwani kampuni hiyo kutokana na unyonyaji wake wa gharama kubwa za internet kwa wateja wake lakini bado inashindwa kusimama hadi kupelekea kuomba mkopo kwa mamlaka huska, na kama haitapewa huo mkopo ndani ya miezi sita basi inaweza kukumbwa na jinamizi lililoikumba kampuni ya G sport.................... to be continued
     
  2. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nilidhani umeandika g spot!
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...who sayz so?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,061
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    una lako sirini.....
    si bure mtu wewe
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    This is serious forum ndugu, there is special forum for jokes, tetesi and things of the kind.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Kama unaona TTCL inakunyonya...si uhamie kwingine???ndio maana ya soko huria.....nenda hata Vodacom au kwingineko
     
  7. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kama kampuni ya taifa haitakiwi kunyonya wananchi
     
Loading...