Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinamiz la tanesco na dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tulipo 04, Mar 7, 2011.

  1. t

    tulipo 04 Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nionavyo mm hv sasa Tanesco wanakata umeme makusud takrban 24hours ili wananchi walalamike sana wapate kisingizio cha kusaign mkataba na hao MATAPELI wa DOWANS.
    Unawezaje kusaign mkataba na tapel isitoshe tapel mwenyewe amekupeleka mahakamam eti anakudai mahela kibao?
    Tanesco wamepandisha gharama ilhal huduma wanazozitoa ni zaidi ya duni/hakuna maslai yoyote kwa mlipa kodi.
    Nijukumu letu kusimama kwa ajili ya nafsi ze2 na taifa letu kwa ujumla.
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika hali halisi tuliyonayo hapa nchini, kila kitu kinawezekana; lakini hujua ndivyo mambo yanavyoendelea kutuendea kombo, maana katika kimsingi TANESCO inamilikiwa asilimia kwa mia na serikali, na serikali ndiyo kielelezo cha taifa. katika hali hiyo ikiwa TANESCO inashukiwa kushiriki kwenye mambo ya kipuuzi kama hayo, jambo hilo linatoa taswira gani kwa nchi yetu?
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,515
    Likes Received: 9,297
    Trophy Points: 280
    Dowans wametapeli nini?
     
Loading...