Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina ni la nani? Mtoto au mzazi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Oct 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    Kijijini nimekuta mtoto anaitwa Chike, nikauliza maana yake nini? Nikaambiwa eti ni Chicken' chips. Nikachoka, nikauliza sababu ya kumpa mtoto jina hilo nikaambiwa eti mama mtoto alikuwa hataki chakula kingine chochote zaidi ya chips kuku kipindi cha ujauzito wake.
    Sasa sijui inakuwaje masahibu aliyokutana nayo mzazi yaathiri jina la mtoto.
    Jamani tusiwape watoto majina kutokana na majanga yaliyotukuta.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    Kuna mzee mmoja anaitwa Kimakya Mbwele, eti maana yake ni wowowo la mbu
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha hhahahahaah kweli umerudi, tulikumiss sana. Pole kwa matatizo yaliyokupata
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :ballchain:

    Yes, Buji is Back........The second coming of Buji..........

    Sasa kwa mtaji huu si inamaanisha wale watoto waliopatikana kwa rushwa ya ngono waitwe "Ruyango"
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    asante sana, tuko pamoja
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    Ruyango duh hii kali
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mhola nkingwa??
    natumaini mlimpumzisha salama mzee wetu..
    wellcome back
     
  8. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bebe manyanza unayajua haya majina?madako mulume,kibada kuli,nkwilima ngimu
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    molano....
    Mambo yote yalienda vyema
     
Loading...