Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina lipi linafaa kuwatambulisha au kuwaita?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Dec 15, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Nimesoma siredi ya Gazeti ikiwauliza kuwa wanawake wanajisikiaje wanapoitwa DEMU.Wengi wameng'aka wakilichukia jina hilo.Kuna majina mengi sana hutumika kuwaelezea au kuwatambulisha,hebu semeni lipi kati ya haya kinawavutia kama halipo hebu tuambie ulipendalo.Huwa mnaitwa;dem,manzi,mzigo,chapisho,chuda,baloo,mashine,swetie,asali wa moyo,haney,my kapeti,my siling bodi,kago,mrembo.....Mengine mtaongezea....Hebu wadada semeni fasta tuwaiteje?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    jina perfect ni 'mzigo'...
    ndo maana ukioa unaambiwa 'huo ni mzigo wako'

    ukifikiria ni kweli maana hakuna mwanamke wa bure
    wana cost pesa na muda na mengi mengineyo...
    so siku zote ukiona watu wanakwambia 'mzigo wako ulikuja'
    ujue hawatanii.....ni 'mzigo kweli' lol
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na nyie mnaitwa buzi, mlugaluga, zoba, mshika pembe,wa ukweli, da only one, back stop, mpenzi,honey mnataka lipi hasa?????
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama vile huna mama wala dada
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    mama yangu ni mzigo wa baba yangu....
    mzigo ni matusi?
    it simply means 'majukumu yako'....ndo maana hata 'uongozi huitwa mzigo'
    au ukubwa pia huitwa mzigo....
     
  6. h

    hayaka JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me nadhani hakuna raha kama mtu akikuita jina lako ulilopewa na wazazi wako, hayo mengine mengi ni ya unafiki.
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wee Boss weweee....
    Jina perfect ni jina langu
    haya maneno ya sweetie,honey,baby,sijui sugari guru... ni usanii mtupu

     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Kuna member ange comment hilo na ningekua pouwa... That is so unlikely of the Boss for untill sasa as much as you are so interested in ladies daima hua wawaheshimu na kutoa comments ambazo haziwavunjii heshima... Today umeniangusha saana. Why? (as in why now?)
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Hili ni onather case!
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Wanaume wooote hutoa names kwa wapenzi wao, kuna yale majina ambayo wao wanaume huongea kwenye vijiwe na kwa marafiki zao ili tu wasionekane wako attached saana emotionally to the lady (i.e dame) BUT huyo huyo mwanaume huwezi mkuta akadhubutu kuita mbele ya mpenzi wake.... Majina ya kukuita sometimes depends hata the way mpenzio analitamka.... Mfano pumpkin or apple or Sweet pie.... Kama mtamushi kalikosea... Waweza lia kwa hasira na kumuomba akwite kwa jina lako....lol
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna point flan hivi!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    mueleweshe na ASHADII...
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    So dada,kuna jina unapenda shemeji akuite?Kama lipo hebu tuambie ni lipi hilo?
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Boss unafikiri sijaelewa? I can dare call my Man kwa wenzangu kua yule jamaa ni ATM yangu! But do you think I can dare say that mbele yake? (hata kama kweli namtegemea kwa kila kitu?)
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe naenda kuwa mzigo wa mtu daah maskini kijana wa watu? nifanyeje sasa?
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Usijali bro... Your shem anaelewa ni jina gani atumie ni liquidate viungo voote na kufanya roho idunde with anticipation.....lol
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nadhani hapa heshima ndio muhimu hayo majina yote utaitwa ni bure mie hata akiniita jina langu bila nakshi nakshi hainisumbui.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,195
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Katika wanawake wa humu JF ukiniambia nikuletee mwenye uelewa mkubwa ajabu nitakuletea AshaDii,najua atakua amekuelewa,hiyo post niliyoiquote nadhani alikua hajaiona!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    Mzigo na ATM ni vitu viwili tofauti
    actually hata wewe unaweza sema mumeo ni mzigo wako
    why?kwa sababu lolote litakalompata utaulizwa wewe
    akiugua ni wewe.akifa ndani polisi wakija wanakubeba wewe and so and so...
    maana ya nzigi ni jukumu lako
    bothways...
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    nimezungumza kama a joke kuhusu 'mzigo'
    najua hakuna mtu anaependa kuitwa mzigo
    but ukweli wa mambo
    sisi wote ni 'mzigo wa aina fulani' kwa wapendwa wetu...
    ni 'jukumu' fulani kwao...get it?
     
Loading...