Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina lake halisi ni hili!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tatanyengo, Apr 25, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tangu mchungaji wa KKKT huko Samunge - Loliondo kuanza kutibu maradhi sugu jina lake limekuwa likitajwa au kuandikwa kwa kukosewa na hivyo kumwita majina yasiyo yake. Jina lake ni AMBILIKILE MWAISAPILE na siyo vinginevyo.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    haijalishi jina lake ni nani, kwan limeleta athari gani kwenye biashara yake na matibabu yake? aitwe babu, loli boy, mwasapuli, babu ambi sijaskia athar zozote kama ww umesikia tuambie
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kweli wakati mwingine wengine wanasema eti Ambilikile Masapile, ila haina athari sana kwa shughuli yake.
     
Loading...