Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jina la uwanja (CCM kirumba) kuzorotesha mahudhurio mechi ya yanga na toto!!!!!

Discussion in 'Sports' started by jogi, Apr 15, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    hii nimeipata toka kwa baadhi ya wahafidhina wa kisiasa wanaojipanua na alama ya vema, wanadai hawawezi kuipigia promo chani kiwiti. kama kuna ukweli wowote yeyote anaweza tupia hapa.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    Kwa kulijua hilo wamechukua hatua ya kushusha kiingilio ili kujaribu kuwashawishi wana mwanza ambao bado wanatafakari kilichopelekea wabunge wao kuvamiwa na kukatwa katwa kwa silaha za jadi kwa uratibu "kiaina" wa polisi.
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    .................:A S-confused1:
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yanga yenyewe chama.
     
  5. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    yanga ilianzishwa kabla ya ccm, ilianzishwa mwaka 1935,Tanu ilianzishwa mwaka 1957,CCM ilianzishwa mwaka 1961,Uhusiano kati ya yanga na ccm upo wapi hapo,au unafananisha rangi?Mbona Rage CCM lakini kiongozi wa simba acha unafki wa kike.....nimekupa LIKE kimakosa irudishe!:A S-omg:
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani tokea unajengwa mbona wahudhuriaji walikua wanapatikana? Maybe mechi ya leo haina mvuto
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    mkuu ccm sio 05/02/1977?
    pengine rage kule simba alichaguliwa baada ya kuonyesha kitu kiunoni! kwii kwiii kwi, hiyo like isikuume sana kwa kuwa nawe historia haijakaa sawa.
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    ('''''''')
     
  9. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    ??????
     
  10. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    am sory kipady za computa nilio tumia ilikuwa haina namba hizo!
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,607
    Likes Received: 9,170
    Trophy Points: 280
    Duh!utetezi kama wa mawaziri wa CCM
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    Poa mkuu, Nimeipenda hiyo kibodi, mwanao akiitumia kichwa yake itakuwa fresh from ccm history. to be frank nimecheka sana.
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Inanizingua kishenzi, naiuza ninunue mpya,
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Si wawaambie CCM wawalete watu kutoka vijijini kama wanavyofanyaga kwenye mikutano yao?
    Lakini kwa wakazi wa Mwanza wanahasira sana na jina CCM labda hiyo mechi ichezwe furahisha ndio wataenda.
     
Loading...