Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina la sim card yako kwenye fb..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by guccio, Jan 14, 2012.

  1. g

    guccio Senior Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ivi unajua sim card yako inajina kwenye mtandao wa facebook...ukitaka kuakikisha fuata steps hizi
    1st step:katika namba yako ya simu mfano 0546 213488 chukua tarakimu 3 za mwisho,mfano katika namba hyo ya juu ni 488.
    2nd step:andika neno hili kama lilivyo na namba hzo tatu @*[488:0]
    3rd step:baada ya kuandika kwenye sehemu ya post au comment ondoa alama ya * kwahyo itakuwa ivi @[456:0]
    4th step:baada ya hapo bonyeza ENTER kama una2mia PC au kitufe cha COMMENT kama unatumia simu,then utaona jina la yo SIM CARD..
    kumbuka:fanya hivi kwenye FACEBOOK tu..na unaweza kucopy @*[456:0] alaf ukapaste ucsahau kuandka namba 3 zako za mwsho na kuondoa * ndo ubonyeze COMMENT au ENTER.
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Sayansi na tech ndo kwake.au mie ndo mshamba?
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    so * ina umuhimu gani? mia
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    imegoma.mia
     
  5. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasing buroo..yuu sii?
     
  6. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mkuu uko siriaz kweli??
     
  7. g

    guccio Senior Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni wa chache wanaoenda chumba hiko...lol
     
  8. g

    guccio Senior Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaah jaribu
     
  9. g

    guccio Senior Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaumuhimu wake...we iweke then itoe ndo upost
     
  10. g

    guccio Senior Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @*[namba 3:0] hiko k2 cha :0 knatakiwa kuwepo mcktoe..
     
  11. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yap imekubali ila wameandika jina la m2 ambalo simjui ni nan
     
  12. m

    mzalendo2011 Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wa Kigamboni leo mida ya saa tisa alasiri mbunge wa Kigamboni anategemea kuhutubia wakazi wote wa Kigamboni katiak kiwanja cha Machava................
     
  13. g

    guccio Senior Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    c ndo jna la SIM CARD yako mkuu co jina lako.,
     
  14. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mi namba zangu ni hizi
    0713 abc def
    0754 abc def
    na zako ni hizi
    0773 abc def
    0784 abc def
    sasa nikuchukua namba tatu za mwisho mf def na wewe ukafanya hivi hivi,
    je yatatokea majina tofauti?
     
  15. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapana huyo mtu ana account yake fb wala haihusian na sim yangu nilijarib namba nne ikanletea jina lingine izo namber ni reg. Namba za watu ntafanya utafiti zaidi
     
  16. g

    guccio Senior Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok pouwah
     
  17. g

    guccio Senior Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh wanafunzi huwa wanafeli kwa mengi kumbe...hahaha ni number mweshmiwa co herufi...tarakimu wanasema.
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh ngoja niendelee na utafiti juu ya hili kwa sasa nimetoka bila kupata jibu sahihi.
     
  19. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapa kuna kitu hakijakamilika
     
  20. g

    guccio Senior Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2saidie kujua n k2 gan?
     
Loading...