Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina La Rais Mkapa Linatumika Kwenye Utapeli Mjini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muke Ya Muzungu, Dec 2, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jana nimepewa kisa kimoja cha dogo wa Mujini anyejiita KEVIN MKAPA http://www.facebook.com/real.mkapa?ref=fs ON TWITTER http://twitter.com/#!/kevinmkapa/sta...02981513273344 . huyu mtoto ni noma, hana Undugu na mkapa lakini anavyotumia majina ya wana Mkapa, kuna siku tutamuona duniani kote kama tapeli la kimataifa. Ameliza watu kibao mjini. Anachofanya kama mnavyoona kwenye twitter background, anatafuta magari makali, anapiga picha na kusambaza kama yake kunasa watu katika harakati zake za kitapeli. Inabidi wana usalama wamdake huyu dogo kabla hajafika mbali. huyu ni hatari kwa usalama wa taifa. Kuweni waangalifu na huyu mtoto anayetumia jina la Benjamin Mkapa. Yaani anawaahidi watu appointments na mh. Mkapa wakati hajui hata Mkapa anakaa wapi

    Aliyenisimumia ni victim ambaye aliliwa laki 4 kavu wiki jana tu...Kama kuna watu zaidi wanamfahamu huyu dogo, wasambaze habari kwa maana ataliza wengi sana akitumia jina la Mkapa

     
  2. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Sasa na nyie mnatoa hela kuonana na Mkapa ili iweje watu waache kutafuta shortcuts kutafuta maendeleo Kama huna bidii ya maisha hata ukionana na huyo mkapa haisaidii
    hivyo basi endeleeni kuliwa Pesa zenu kwa kutaka kuonana na mkapa
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ......unatoa pesa ili kuonana na Mkapa?????, kama ni kweli rushwa Tanzania haitaisha na sisi wenyewe ndo tunaiendekeza.
     
  4. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    njaa ndugu yangu
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa watu wanatafuta kuonana na Mkapa ili iweje? unatoa laki kadhaa ili umwone mkapa kweli? then?
     
Loading...