Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina la nchi yangu please wana JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Listener, Apr 29, 2012.

  1. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Toka nizaliwe nimekuta nchi yangu ikiitwa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Nimekuwa nikifirkiria sana kuona kama ni sawa au la. Mi nilidhani Kuwa Nchi hii ingeitwa Jamhuri ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar kwani si muungano wa Tanzania. Na wala hili si ajabu ukichukulia mfano wa Serbia na Montenegro na nchi nyinginezo.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,335
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Hili suala limejadiliwa weee himu ndani hadi tumechoka. Hatutaki tena kusikia kitu kinachoweka neno MUungano katikati tunataka Jamhuri ya Tanganyika. Hayo mengine sijui ya Jamhuri ya Muungano wa Jamhuri ya watu wa Zanzibara na Jamhuri ya Watu wa Tanganyika ama Jamhuri ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar ama Jamhuri ya Muungano wa Tanzania hayana tija tena.
     
  3. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naam, umesema vyema!!
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Fisadistan ndo jina zuri kwa nchi hii
     
  5. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nazungumzia jina la nchi na wala sizungumzii details za ama muungano uwepo au usiwepo (topic hizi nimeziona sana na wala sikutaka kuzirudia rudia). Mi nataka kujuzwa tu kuhusu jina na wala si vinginevyo Generali Kimbunga.
     
  6. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Yap kama ilivo kwa UK - The United Kingdom of Great Britain and Nothern Ireland. Jina refu ndo maana wakaita UK kwa kifupi. Na sisi jina lingekuwa refu lakini kifupi chake basi ndo kingekuwa Tanzania ila jina kamili The United Republic of Tanganyika and Zanzibar!!!

    nice one The Listener. But is there anyone listening?
     
Loading...