Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina la jelly ya kulainisha uke wa mke wangu

Discussion in 'JF Doctor' started by Tafakuru, May 30, 2012.

  1. T

    Tafakuru Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wadau naombeni jina la kimiminika kisichokua na madhara kwa mtumiaji kwa ajili ya kumlainisha mke wangu sehem zake. Hii ni kwa ajili ya kumpa foreplay(sehem muhim sana hi kitandani) ya kutosha na vimassage kabla ya kumuingilia.

    Kwa anaefaham naomba anisaidie tu jina ana bei yake.
     
  2. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    MMMhhhh!!!!!loh
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    ngoja kuna mpwa anajua jina lake atakuja sasa hivi.......
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Preta hukukariri jina lake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaitwa KY jelly. Bei sina uhakika lakini inategemea na size ya hiyo tube. Kuna ndogo na kubwa. Ile ndogo nadhani haifiki/haizidi Tsh elfu kumi (10,000/=)
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mate yako yana kazi gani?
    Unataka kum...... mkeo?

    Unachotaka kufanya ni sawa na maharage yakatae kuiva halafu unayaponda kwa mwiko, jibu ni kuwa hayajaiva tu na hayatakuwa na ladha.
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dah ... Kuishi kwingi ni kusoma mengi...!
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ish..........
     
  9. T

    Tafakuru Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Asante sana Mpwa...your such a saviour, i hope inaarufu nzuri na kwa uzoefu wako inakidhi mahitaji.Curious
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    tumia mzeituni
     
  11. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwanini utumie mafuta, ukichemsha hakiivi
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JF mwisho wa matatizo!
     
  13. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lol! Mambo
     
  14. biggirl

    biggirl Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unadhani amekuelewa? mzeituni jina jingine ni olive oil.......hivi hizo jelly ziko hadi za uko mi naskia za nyumani tuuuu au ndio unazitaka?
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: bro foreplay haitaji KY unless unataka kumfanyia mkeo mchezo mbaya
     
  16. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tafuta chanzo cha ukavu wa uke wa huyo mke wako. Kwa kawaida Mwanamke aliyekuwa tayari kuingiliwa anakuwa na ute kwenye njia yake ya ukeni. kama ukiona umemchezea na badu yuko makavu basi ujue kuna tatizo. labda hajawa yayari na mawazo yako hayapo katika kutenda tendo la ndoa. Pia inawezekana hauna mvuto kwake au unamlazimisha penzi. Ikiwa vyote vipo hivyo lakini bado kukavu , basi muone Mtaalam wa masuala la Kinamama. Anagalia usije ukamndamiza mijelly au mimate mingi ikamdhuru baadae.
     
  17. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mpaka nikioa nitakua mambo mengi nimeyajua!!
     
  18. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani "tikiti maji" halifai, au mi mshamba??
     
  19. M

    Mauu Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingia pharmacy uulizie KY, hii kitu safi sana. Kuna rafiki yangu aliweza kupewa mimba na muathirika bila kumuambukiza virusi, ni kwa sababu walikuwa wanatumia KY
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hujui mapenzi nini wewe? acha kumrukia mkeo kama kuku..
     
Loading...