Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina hili lina linanikera sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Nov 26, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    yaani kila ukienda sehemu utakutana na jina hili " MA.TA.KO. bar
    Hivi hili ninini kinapelekea kuitwa hv?
    Hata jina la bar linakuwa ni jingine ila duh linapachikwa hili jingine
    mmh inanikera sana
    Jamani kunani
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    binafsi inanikera kuona matumizi yasiyoridhisha ya neno hili na mengine!
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Arusha eeh:confused2:
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    lipo sehemu nyingi tuu
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    .......eeh kumbe lipo sehemu nyingi...mi nilizani ni pale night park peke yake......nadhani sababu ya kuita hayo majina ni pale wamiliki wanapoamua kuweka wanawake wenye makalio makubwa basi unajua na mambo ya walevi tena....hawanaga lugha mbadala
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kimbweka nimeipenda avatar yako:teeth:
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asante, njoo tufanye kweli leo w/end ati
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pale sinza unakumbuka?
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mh mh Wise!
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    unajua hilo jina ni kutokana na waudumu wote kuwa NA MAKALIO makubwa,so walevii wakikoleaa jina la makalio bar linaaa chukua nafasi.huwezi ajiriwa ARUSHA PARK kamaa hunaa makalio makubwa
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    basi waite NYOMI BAR tehe
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inatokana na bar husika kuweka wahudumu walio jaa jaa nyuma sasa si wateja hiyo bar husika tunaipa jina hilo
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asavari na hivi nahamu na mtindi wa moto
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hata hivyo linatia kinyaa . Unaanza kujiuliza ustaarabu wa maeneo hayo teh teh
     
  15. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    kwani Mariah Roza ni M au K? Nimeshtuka sana
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh mwenzenu sijui niko dunia gani ndo leo na liskia jina hilo.
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Both :teeth:
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa uzoefu wangu.... mmilik wa hiyo bar asilimia kubwa n mwanamke... anaajiri wahudumu walofungasha makalio ya mchina nafuuu...!!
     
  19. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yawezekana jina hilo ni la kilugha. Tusitafsiri kila jina kwa kiswahili. Yafaa kumwuliza mmiliki - pengine kwa lugha yake ya nyumbani neno hilo lina maana tofauti na maana hiyo ya kiswahili.
     
  20. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani unazo ndude zote? ipi sasa iko more efficient?
     
Loading...