Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina gani la kijiji au mji hapa Tanzania lililo refu kuzidi hili la Uingereza?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by misnomer, Apr 26, 2011.

  1. misnomer

    misnomer Senior Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani kuuliza si ujinga. Huko Uingereza kuna kijiji kinaitwa Llanfairpwllgwyngyllgogerychwyrndrobwllllantysiliogogogoch, ni jina refu kuliko jina la kijiji au mji wowote nchini humo. Kijiji hiki kiko katika kisiwa cha Anglesey kule Wales.

    Jina hili lina maana ya: St Mary's Church (Llanfair) in the hollow (pwll) of the white hazel (gwyngyll) near (goger) the rapid whirlpool (y chwyrndrobwll) and the church of St Tysilio (llantysilio) by the red cave ([a]g ogo goch).

    Tukirekjea hapa kwetu Bongo, je ni jina lipi la mji au kijiji lililo refu kuliko majina mengine yote? Je yaweza kuwa Ikungulyabashashi (sijui kama lina maana yoyote), ambacho ni kijiji kilichopo wilayani Bariadi?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Wewe Ikungulyabashashi umeijulia wapi? Wengine ndo kwetu huko.....
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmhhhh!!!!! mi naona hilo c jina bali ni tungo iliyokamilika kwani kuna kiima na kiarifu.
     
  4. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sangamwalugesha je?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Dah!! hata kulitamka ni kazi aisee.....!!!
    Huku kwa kweli sijui....
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jina lefu kama reli, na huko Sangamwalugesha, Ikungulyabashashi mbona ni kama mitaa ya Mwanza na Shy
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh hyo ni sentensi.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kimbisimbisiowanyumulimamutatulimatutitushubatweko'ndeka

    Hiyo ni Kijiji kipo mitaa ya Kyelimilile - Misenye - Ziwa Magharibi
     
  9. P

    PascalFlx Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee hiyo mbona mtoto ukitaka jina refu zaidi Duniani la kijiji lipo New Zealand, kijiji kinaitwa "Taumatawhakatangihangakoauauotamateaturipukakapikimaungahoronukupokaiwhenuakitanatahu" lina character 85 na short form yake ni 58, check hapo kwwnye hii wesite "http://en.wikipedia.org/wiki/Taumatawhakatangihangakoauauotamateaturipukakapikimaungahoronukupokaiwhenuakitanatahu"
     
Loading...