Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimmy Kimmel: The Real Housewives of Osama bin Laden

Discussion in 'International Forum' started by SHERRIF ARPAIO, May 11, 2011.

  1. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,377
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    At some point, even the newly widowed wives of bin Laden must face the practical concerns of life without their coveted and shared provider. Take four competitive women, a horde of children,and put them all in one big home. Sadly, you now have the makings of first class American entertainment. You'll note that some words used in reality shows are universal, absolutely no translation is needed.
    Source:Jimmy Kimmel Live Show on ABC

    YouTube - The Real Housewives of Osama bin Laden
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,377
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    Hollywood kwa kuchangamkia ulaji duuuu
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    this is a must see.will check it on pc later,japo wanawake wenzetu wamejaaliwa akili zao za kipekee.brainwashing is bad man!
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    baada ya kuja na The Real H/Wives of Osama nahisi watakuja na the Real Housewives of Loliondo!
     
  5. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hakuna sababu ya watu wazima kama nyie wenye akili timamu kushabikia ujinga mtupu kama huu. Hii ndiyo inaitwa "American idiocy". Kila upuuzi fulani utakaotokea, lazima wajanja fulani watajaribu ku-cash in. Kuna jamaa fulani alianzisha Website ya kuuza T-shirts za "Obama got Osama" and that kind of B.S. within masaa mawili-matatu tu baada ya kupata taarifa kuwa OBL kafa; na amini usiamini, jamaa aliweza kufanya Biashara ya $120,000 in 7 days kwa kuuza T-shirts at $12 a piece.
     
  6. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hey, dawg hujalazimishwa kuifuatilia hii topic. Sio kila saa tuangalie politics tuuu, this is humor! Kama wewe kwako ni ujinga kwangu mimi ni humor.
    After all Osama kwa uzinzi nae alikuwa hajambo
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,377
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    Hili jamvi ni la kila mtu na kuna hoja za aina nyingi, na kila mtu anao uhuru wa kutoa maoni yake
     
Loading...