Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimboni Mtera

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by We know next, Oct 5, 2010.

  1. W

    We know next JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ktk kipindi cha Jahazi cha Radio Clouds jioni hii, kuna hili limeripotiwa na producer Semalenga wakati wa kampeni za CCM, kuwa JK amesema vitu viwili vifuatavyo akiwa anamnadi mgombe wa jimbo hilo Bwana Lusinde.

    1. JK anasema kuna wagombea wengine wameanza kazi ya hata kabla hawajaapishwa, wakiapishwa Je? "(Sijui inamtisha hii au anaifurahia)"

    2. Mtera watapata mikonga ya simu kabla ya mwezi huu kwisha, ataongea na Makampuni ya simu na anauhakika wataifikisha mikonga hiyo kabla ya uchaguzi. (Hivi kumbe haya mambo yanawezekana kufanyika kwa muda mfupi kiasi hiki? Yangefanyika kwa miaka mitatu iliyopita nadhani TZ yote leo ingekuwa na mawasiliano) Haya wee
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wapi wewe muda woote angewaona wakati kunamatamasha ya muziki UK na Marekani unataka nani akose uhondo wa club acha hizo bwana
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hivi TAKOKURU wako wapi? mbona tayari hiyo ni rushwa ya uchaguzi iliyosainiwa kwa mbwembwe?
     
  4. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,713
    Likes Received: 971
    Trophy Points: 280
    ......kwanini JK alivyokuwa mtera hakumpandisha MALECELA jukwaani kwa nyuvu kama mwakalebela...au kwa kuwa anajijuwa yeye nde amemchezea faulu????........amtume basi riz awakalishe malecela na mwenzake kama anayomtuma kwingine...cant wait to see malecela atamwambia nini....
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hana jeuri ya kulipandisha tingatinga jukwaani.
     
Loading...