Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimboni IRAMBA MAGHARIBI: Dhiki na shida tunazopata ndani ya jimbo hili...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanakidagu, Oct 24, 2012.

  1. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndg zangu'tujadili ya kwetu.Matatizo yetu yatapata majibu endapo tutajadili wenyewe.
    Mosi,adha kubwa ni MAJI,kwa matumizi ya kila siku.je ahadi hz zote tunazopewa na ccm toka mwaka 1985-2012 mbona hatujapewa maji?.je tubadili mrengo mzima wa siasa za jimbo hili!kwa maana ya kuchagua mbunge toka vyama vingine nje ya ccm?.ndg mwana iramba magharib jukwaa ni lako sasa changia hapa.maana tuna miaka 3 mbele ya kuamua.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndo kwa Nchemba eeh!? Atakuja hapa kufunuka,subiri
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    dhubuutu!
     
  4. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe ujui Ccm nikitu mfu ?
     
  5. Ndulungu

    Ndulungu Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo wala si la kuuliza kuendelea kuikumbatia ccm ni sawaswa na kuendelea kuukumbatia umaskini lazima vijana tuungane kuleta mabadiliko na chadema ndo mpango mzima.
     
  6. J

    Jackson Temu Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu wa hapa wao mbunge akija wanamwomba pesa tu maji wala hawana habar
     
  7. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hee uko ccm wanasema wametaga mayai mengi ya wajinga kwa ajili ya kanga na kofi. Nilikuwa napita tu,kila la heri wakuu!
     
  8. d

    dotto JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Maji = kanga,t-shirt na kofia za kijani 1985 -2012. Pole!!
     
Loading...