Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo Lingine la Chadema Hili hapa endapo wakiamua kulibeba kirahisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rimoi, Apr 3, 2012.

  1. r

    rimoi Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna jimbo ambalo wananchi wake huwa wanapima nani mkweli na nani ni muongo kisha wanampa kura, sio jingine bali ni jimbo la moshi vijijini! kwa jinsi navyoelewa watu wa moshi vijijini chadema wakiweka nguvu kidogo sana wanachukua lile jimbo kama kumsukuma mlevi vile!

    changamoto yangu ni kwamba lile jimbo ni potential na huwa hakuna propaganda, kama mnataka kujua watu hawa walivyo mwulizeni agustino lyatonga mrema! watu hawa wa moshi vijijini si sawa na arumeru au songea au morogoro au dodoma. wako tofauti kabisa wanaweza kukupa asilimia 90 ya kura kama una bahati na ukaeleweka kwenye kauli zako si kama za kina lusinde

    chadema andaeni kichwa kwa ajili ya kulichukua hili jimbo, mbunge wa sasa hakuna anachokifanya tena ni mgonjwa
     
  2. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kinachotakiwa ni kuchukua majimbo yote na si moja tu hilo!
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hivi hilo jimbo lishawahi kuwa chini ya Upinzani?
     
  4. m

    maselef JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe unataka kummaliza Mzee wa zilipendwa
     
  5. t

    testa JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    CDM wanaweza kuwa chama cha kwanza cha upinzani kulichukua maana Lyatonga c mpinzani
     
  6. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lishawahi kuwa chini ya Ngotolainyo wa NCCR Mageuzi kwa vipindi viwili tofauti......Muulize Mkapa si tulishamstukia zamani kuwa ni fisadi alivyoingia hapo tukampopoa na mayai visa. That was year 2000.
     
  7. E

    ESAM JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hata Tomas Ngawaiya wakati huo akiwa TLP kabla ya kurudi kwa Magamba
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watu wa Njombe ni kama vile hawana mbunge. Yaani huyu jamaa ni kilaza haijawahi kutokea. Lakini kwa bahati mbaya CHADEMA haijawahi kusimamisha mtu makini katika jimbo lile. Hebu CHADEMA anzeni kuandaa mtu wa kwenda kulichukua lile jimbo 2015. Kwa hakika mkipeleka mtu makini lile jimbo mnachukua bila shida. Wale jamaa wanataka mabadiliko lakini hawajapata mpinzani wa Ukweli. Alatanga anaonekana mbabaishaji tu. Mara leo yupo NCCR, Kesho TLP, keshokutwa CCM, akishindwa kote anarudi CHADEMA. Nani amchague huyu?
     
  9. t

    testa JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ngawaiya hana tofauti na Lyatonga hao c wapinzani
     
  10. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,243
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mkuu Njombe kaskazini ndio wapi?
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Pamoja Kamanda!
    Tunahitaji UKOMBOZI kwa kila Mtanzania!

    Tunachukua mpk makao makuu ya kile chama cha majambazi na vyote vinavyohusu wao na kuwa mkononi mwa raia!

    Haiwezekani wajilimbikizie mimali kiasi hiki!
    Na ikiwezekana wale viongozi wao wote wapelekwe mbele ya vyombo vya DOLA hakuna kulala mpk kieleweke!

    Nchi yetu bila ccm inawezekana kbs!
     
  12. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mipango ya chama chochote cha siasa ni kusonga mbele zaidi ya pale ilipofikia uchaguzi uliopita, na hatimaye kufikia lengo kuu la kushika dola ili kutekeleza ilani yake kwa wananchi! Ilipofika sasa Chadema ni hatua nzuri na ni dhahiri ya kwamba wananchi wanadhani inaweza kuwa ndio chama mbadala cha kuwaongoza!
    Ningependa wadau tuorodheshe majimbo 120 hapa ambayo tunadhani chadema tukijipanga basi hatukosi 100 Mwaka 2015.
    1.Arusha Mjini............ Hili litabaki CDM
    2.Arumeru........ Litabaki
    3. Karatu......... Litabaki
    4. Mbeya Mjini.......litabaki
    5. Kigamboni....... Aandaliwe mgombea kutoka maeneo ya mbagala, msafi, mtu wa watu, akirudi mgombea wa sasa wa CCM chadema itashinda
    6. Mkuranga......... Adam Malima akigombea, CDM itashinda
    7. Hai............Kamanda ubaki hapo!
    8. Igunga........ Chama kirudi kikateke analau ahadi mbili tatu though hatukushinda
    .................
     
  13. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    9. Singida vijijini, kamanda Lissu anabaki
    10. Mr presidaa, tuandalie kiongozi wa kumuacha kigoma kskazini.
     
  14. c

    chief 1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    11. Kawe Mh Mdee hana mpizani atabaki,
    12. Ubungo Mh Mnyika hana mpizani atabaki.
     
  15. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    13. Mbeya Vijini CDM iandae mtu Makini, atakayeunda Team na Sugu! Ni rahisi sana kubebaa pale!
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Jimbo la mbozi kwa Nzunda linaweza chukuliwa jamaa kapima upepo hatasimama!!
     
  17. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuhusu Singida mashariki kamanda lissu ataenda kugombea singida mjini then vijijini atasimamishwa kamanda mwingine.....mark my words!
     
  18. N

    Njangula Senior Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbatia ashawahi ongoza jimbo hilo.
     
  19. N

    Njangula Senior Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha Njombe Mashariki?
     
  20. M

    Malabata JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na makete nao tumeshawasha moto wa mageuzi,Lakini kunavizee fulani vilaza wamechana bendera yetu nakutupa choo,Vijana tumeshaliwasilisha swala hili police limeanza kushughulikiwa,Mkitaka kulijua swala hili mtafuteni m/kiti Chadema wilaya ya makete.Nawasilisha
     
Loading...