Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Ubungo latengewa bil 18.4

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RGforever, Jul 3, 2012.

  1. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,811
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Waliokuwa Wanasema oh Mnyika haleti Maji Ubungo.. Semeni tena sasa. Maana Kelele ni Nyingi...

    SUBIRA YAVUTA HERI... Si kelele tu
     
  2. k

    kitero JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera mbunge wangu
     
  3. L

    Lua JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni katika miradi ya maji ya kisima cha mpera na kimbiji ambayo kama ikikamilika tatizo la maji litakua limekwisha jiji dar na hata kwa ubungo. bravo kamanda unapiga kotekote.
     
  4. R

    Rev. Damasus Mkenda Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli nampa Mungu utukufu kwa sababu amesikia kilio chetu watu wa Mbezi kwa Msuguri. Mungu mbariki Mh. Mnyika, Mungu Ibariki Tanzania.
     
  5. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kutengewa pesa na utekelezaji vitu viwili tofauti apa tanzania,cha muhimu nim kufatilia pesa zilizotengwa zitumike kwa mipango iliyokusudiwa bila kuleta ufisadi
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sema waliosema serikali haitekelezi ahadi sake wajitokeze sasa, Mh. Washwa washwa hana kitu ni serikali ndio yafanya hayo, shukuruni serikali
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mnyika ni moto wa kuotea mbali achana naye nyinyi pro-ccm
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,189
    Trophy Points: 280
    hongera mnyika ila ujitahidi hizo pesa zitumike ipasavyo kama mlivyokusudia.
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Apo ameshanyamazishwa mtu !!!
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hebu ngoja kidogo hadi hapo; ewe mwenzetu Mwigulu kwako wewe neno SERIKALI huwa inaleta maana gani? Je, walimu wako wa somo la siasa kule shule za msingi nao walipata kukueleza kuwa neno SERIKALI lina maana gani?

    Hongereni Wana-Ubungo kwa kuendelea kupigania maendeleo yenu hasa upatikanaji wa maji bila kuchoka.

     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hatuchagui wapasha mabenchi motto sisi.......Pambana Kamanda Mnyika wapeleke puta mbayaa hiyo ndiyo Sera yetu.Unafiki na Maneno ya kupakana mafuta hapa NO
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [h=2]This message has been deleted by Paw.[/h]ReasonHaina uungwana
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Pesa gani?
     
  14. m

    mr arsenal Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Keep it up Mnyika!!!!!
     
  15. m

    mob JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    nashauri watu wawe na tabia ya kujishuhulisha kuliko kukaa chini na kulalamika kila siku.angalia kama watu wangelikuwa na tabia ya kujenga kuvuna maji ya mvua kila mwaka tusingelikuwa na lawama kama hizi kila siku kuhusiana na maji
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mnyika analeta maji ameyatoa wapi? au ndio kuwahadaa wananchi?

    Hiyo mipango ya serikali ipo kwenye Manifesto :happy:
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    liyetenga hizo pesa ni nani?
     
Loading...