Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Ubungo: CCM kutoana macho mwaka huu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tonge, May 17, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    KWELI MWAKA WA UCHAGUZI UNA MAMBO YAKE.

    JANA NIMEMSIKIA NAPE AKIELEZA NIA YAKE YA KUGOMBEA UBUNGE JIMBO LA UBUNGO HUKU AKIMPIGA VIJEMBE SHAMSA, NAPE ANAKUWA MWANACCM WA TATU (SHAMSA, ALFRED NCHIMBI NA NAPE) KUELEZA NIA YA KUGOMBEA JIMBO HILI PAMOJA NA MNYIKA WA CHADEMA. KAZI IPO MWAKA HUU, MWENYE JIMBO LAKE KEENJA KAKAA KIMYA LICHA YA KUSEMA TANGU MWANZO KUWA HAGOMBEI TENA.HIVI HAKUNA MAJIMBO MENGINE MPAKA MBANANE HAPO HAPO UBUNGO AU MAJIMBO YALIYOPO DAR?.HII INA NIDHIHIRISHIA WAZI KUWA ASILIMIA 95% YA WABUNGE WETU HUKAA DAR NA KUYAACHA MAJIMBO YAO YA MIKOANI WAZI.JE HAWA NI WABUNGE WA DAR AU MIKOANI? ONDOKENI BWANA MNATUZIDISHIA FOLENI NA MIGARI YENU YA KIFAHARI, NENDENI MAJIMBONI KWENU KUWATUMIKIA WALIOWACHAGUA.
    :becky:
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Kwa vile Mwangunga ni waziri, CCM haitamtosa, hivyo Nape na Nchimbi ni wasindikizaji tuu, na huo ndio mteremko wa Mnyika kujitwalia jimbo hili kiulaini kama anamsukuma mlevi. Angesimama Nape, JJ Mnyika angekuwa na kibarua kigumu, Nchimbi ni hakuna kitu pale. Kama CCM hili ninaloliona nayo inaliona, wakaamua kumsimisha Nape, then jimbo la Ubungo kazi ipo.
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mama Mwangunga angeenda tu Mpwapwa akawaachia hawa vijana wapambane hapa Ubungo.
     
  4. R

    Rayase Member

    #4
    May 17, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ntafurahi sana vijana wakipambana katika jimbo! Lakin swali moja kwa wanaJF hivi kweli hao wote waliotangaza nia hapo Ubungo wana uwezo wa kiliongoza. Kaenja alishindwa kabisa licha ya jimbo kuwa na kero nyingu. Je wote walitangaza wanawezaaa! Tuwajadili
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JOhn mnyka ndo funga kazi wakipambana na nape kazi ipo
     
  6. k

    kisikichampingo Senior Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tukiacha nia zao za kugombea, je hao wote akina Nape, Shamsa, John, n.k...wanazo sifa za kuwawakilisha wana- Ubungo?
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wagombee mpaka Msata shauri zao mie sichafui vidole vyangu mwaka huu :angry:
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    N-Handsome.....Sasa usipochafua vidole si ndo MAFISADI watachukua nchi Tena. Twende bwana kujiandikisha.
     
  9. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, kama John Komba anazo sifa sembuse hao?
     
  10. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi namuunga mkono Nape, atleast ameweza kusimama na kuwapinga "wakuu" wa ndani ya chama chake, ni ujasiri wa kuungwa mkono.
     
  11. k

    kaiya Member

    #11
    May 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mbona hata 2005 Mnyika hakuwa na kazi kubwa. ccm wanafanya kila Hila, kuwashindisha wagombea wao.
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    John Mnyika jimbo ni lako!!! Tuombe Mungu ateuliwe Shamsa Magunga ili akusafishie njia.
     
  13. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi naomba ateuliwe Mama Mwangunga Ili Wapoteze kirahisi Hawa SII SII EM
     
  14. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nape asipoteuliwa, namshauri ajiunge na CCJ na agombee kwa tiketi ya CCJ. Atapata
     
  15. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwani huko mikoani umeambiwa hakuna candidates? hao wanaishi na kufanya kazi zao Dar, maisha yao yako Dar sasa wewe unawambia wakagombaa meatu ili iweje? watakuwa wabunge wa Mpanda wenye shughuri binafsi na makazi Dar, unadhani kutakuwa na uwakilishi kwa sisi wa mikoani hapo?? Acha walioamua kuishi dar wabanane huko huko Dar
     
  16. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Chama chetu cha Mapinduzi..chajenga nchi..aaeeehh..lmao
     
  17. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #17
    May 17, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280

    Yes Comrade. Najua Nape ana kazi nzito kupita ndani ya CCM.Hata hivyo,sioni kwa nini watu wanamwona Nape kama kijana Tishio sana.Namjua inside out na mojawapo ya weakness zake kisiasa ni 1......2.....3.....4....6.sitaki kuzitaja hapa kwa kuwa atajirekebisha,Najua kutokana na hizi weakness hataweza kupambana na John mnyika.Anybody can beat Nape Nnauye.Nataka CCM wampitishe ili iwe rahisi zaidi kwa Mnyika,ingawa naamini Mnyika hahitaji mtu legelege kulitwaa jimbo la Ubungo but nataka atumie resources chache Ubungo huku akizielekeza nyingine ktk kampeni general za Chama

    Pia hii arrogance wanayoonyesha UVCCM,watashangaa na matokeo watakayopata.So far,katika kambi ya CCM,vijana wooote waliojitokeza kugombea,sijaona hata kijana mmoja tishio katika kujenga hoja au sera zaidi ya hoja dhaifu na kurudia sera za kawaida kabisa.Ni lazima uwe na ujasiri wa kujenga hoja,sera mpya na zenye nguvu kuliko waliotangulia.Unaposhindwa kutumia taaluma yako kuepuka siasa za kashfa,matusi ,na majungu na baadala yake ukaonyesha ustaarabu wa kisasa kidemokrasia,then you are doomed!

    Nasema ubungo,Mnyika akipambana na Shamsi Mwangunga ndiyo kutakua na kazi kidogo ambayo sioni kama itamzuia mnyika kulishinda hilo jimbo.Kinachohitajika ni aggresive campaign
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ushindani mkali kama huo ndiyo utakaotoa sifa halisi za mgombea anayefaa. Mimi naona hii ni fursa nzuri wa wakazi wa jimbo la ubungo kupima uwezo wa uwakilishi na kujiridhisha kabla ya kufanya maamuzi.
     
  19. MANI

    MANI Platinum Member

    #19
    May 18, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Wanaubungo hawahitaji watu toka CCM, wapo hapo toka mwanzo na hakuna kinachoeleweka. Tatizo sio mtu hapa ni Chama kwa hiyo yoyote ndani ya CCM hakuna mabadiliko sio Ubungo tu hata Tanzania kwa ujumla wake.
     
  20. r

    rendezvous Member

    #20
    May 18, 2010
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    As what i see bandugu, Nape is a good character ila tatizo mahala alipo ndio pabaya, na kama tujuavyo mwenyekiti halisi wa CCM bwana EL aligombana na Nape bse he was against ufisadi wa jengo la umoja wa vijana.
    For this reason, he will not stand as candidate.
     
Loading...