Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la TARIME linaniuma!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Magnificent, Jul 12, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa nature ya watu wa hapa tarime,hatukupaswa kuongozwa na magamba,tamaa za watu wachache zimetupotezea jimbo letu kwa miaka mi5,inaniuma sana hali hii hasa ninapoliona hili gamba walilolichagua linafanya madudu,rest in peace my brother CHACHA WANGWE,tutakukumbuka milele...Tarime is missing ur presence!
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    polen sana ingawa nami ni wa uko uko lakin akuna jinsi huyu mbunge wenu yuko hapa jogoo mbenzi ndipo anapoishi nyie mnateseka uko poleni sana
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kweli mura we ni wa huku huku hata username inaonesha nyamwabho!
     
  4. M

    Milano Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni sana sana gamba ndivio lilivio japo ngumu kumeza itabidi mvumilif 5
     
  5. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tarime kweli imekula kwenu, sikuamini nilipomsikiliza mbunge wenu kwa mara ya kwanza anakera na inaonekana ni mbumbumbu. Nililaani sana siku hiyo na sikuelewa ilikuwaje jamaa huyo alishinda. Nahisi mlikuwa na mvutano wa mambo ya koo ndo yaliyowaponza.
     
  6. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sio mambo ya koo,charles nyanguru mwera,former tarime mp aliyehamia ccmB baada ya kushindwa kwnye kura za maoni za CDM,then kura za upinzani zikagawanyika...Za magamba zikabaki constant!
     
  7. J

    Justine Kilasara Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshinekizeni ajiuzulu, Mbona R.A amekubali kuachia ngazi pamoja na utajiri wote, Wananchi mkiamua atatoka tu! mfano wa Tunisia na Misri
     
  8. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nyangwine sounds like penguin
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mlijiandikisha lkn? maana wengi wetu tumekuwa tunalalamika lkn hatujiandikishi wala kwenda kupiga kura! next time hakikisha unajiandikisha na kwenda kupiga kura
     
  10. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mleta thread naomba unieleze maana ya ccmB, poleni sana
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sitaki kkukuponda kisa wewe ni Jonior... kwani hata mbuyu ulianza kama mchicha... ccmB ni CUF
     
  12. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ccmB=CUF,hiyo mbona hata mtoto wa darasa la tatu 'c' anajua?
     
  13. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WanaTarime mna bahati mbaya sana. Yule Mkuu wa Wilaya aliyeshindwa simfahamu vizuri. Lkn yule aliyetaka kugombea toka UDOM hafai kabisa, bahati nzuri alishindwa. Jamaa huyu hafanani kabisa na wakurya: hana msimamo, ni mwongo na nimwoga sana. Asingewatetea wanaTarime kwa lolote lile. Inaelekea hakuna wagombea wazuri toka ndani ya CCM. Tarime inafaa itawaliwe na wanaCDM
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mlikosea sana kutomweka mwita makabwe mwalim wangu wa Chem na maths
     
  15. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Labda aombee huyu jamaa wa saiv afe kwanza kuwe na uchaguz mdogo
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mwita ni Jembe hakuna mfano
     
  17. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana BUGUMYA! Sasa ilikuwaje mkachagua Magamba???????? Nawasikitikia hiyo miaka 5 mpaka iishe! Sipati Picha kwanza mbunge wenu anabana Mitaa ya Sinza Na Bamaga anajinafasi tu! Sijui kwanini hamkumchagua MWITA ????????????????......KWA KWELI MURA tutamkumbuka CHACHA WANGWE! Mungu ailaze Roho yake pema. AMINA!
     
  18. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ulitaka uniponde kwa lipi baya nililolifanya? hebu kuwa mwungwana.
     
  19. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mwita alikuwa Rais pale udsm. Lilikuwa ni kosa kubwa sana kutomchagua Mwita Mwikwabe wa Marwa.
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    MIAKA MINNE ILIOBAKI SIO MINGI...! ILA KWELI KUPOTEZA TAAARIME NI PIGO KWA CDM,! ila litarejea tu..!
     
Loading...