Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Tarime liliuzwa kwa shilingi milioni tano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zamlock, Jan 5, 2011.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    inasemekana jimbo la tarime liliuzwa kwa shilingi milioni tano na aliye pewa rushwa hyo alikuwa ni wakala wa chadema ambaye mke wake alipigwa chini kwenye kura za maoni ubunge viti maalumu kutokana na kuwa na elimu ndogo zidi ya mpinzani wake ambaye alikuwa na degree ingawa huyo aliyekuwa na elimu ndogo ndiye alikuwa ameshinda akaililia haki yake basi nao wakaona ni njia mbadala ya kuangamoza chama, ni habari zisizokuwa na uhakika lakini walio wengi ndivyo wanenavyo jinsi jimbo lilivyouzwa,
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Source please!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    za mitaani yo!!! za mitaani yo!!
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na unategemea tuendelee na hoja yako kwa kuparamia tu hivo sio??? Hebu jaza mapengo mengi yanayotuchungulia hayo ndio tupate pa kuanzia ndugu wa Tarime, tujuze zaidi.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chomete ninaye mfahamu mimi wa pale tarime sio wa kubeba umbea umbea kama huu,....ukija hapa next time mbane ucho no obho shadihi tatigha obhorongo
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Shida yake ajaze threads tu hapa hata kama ni kwa umbea na kudhalilisha jina hilo kubwa tarime,sijui kama ndio yeye mwenyewe au kavamia na jina
     
  7. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimecheka! Maana nimekumbuka na yale ya Mwl. mubishabisha obhorwaire ekiriro kiramuubura! Ila kweli watu waache kubeba urongo na kuuleta hapa, maana wengine watadhani uongo ule ndio ukweli.
     
Loading...